Kinga dhidi ya maambukizi ya virusi vya ukimwi

Kinga dhidi ya maambukizi ya virusi vya ukimwi

Michael Amon

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Posts
8,769
Reaction score
3,649
kofuli.jpg


E-mail: meezy@youngmaster.co.tz
 
Zipo njia nyingi za maambukizi

Labda ungeweka wazi kwamba ni maambukizi ya virusi kwa njia ya .......

Maana hiyo haiwezi zuia virus kutoka kwa mama mwenye maambukizi kwenda kwa mtoto mama akiwa mjamzito

Na njia nyingine maambukizi
 
Zipo njia nyingi za maambukizi

Labda ungeweka wazi kwamba ni maambukizi ya virusi kwa njia ya .......

Maana hiyo haiwezi zuia virus kutoka kwa mama mwenye maambukizi kwenda kwa mtoto mama akiwa mjamzito

Na njia nyingine maambukizi

Njia ya kuzua maambukizi kwa njia ya ngono.
 
Zipo njia nyingi za maambukizi

Labda ungeweka wazi kwamba ni maambukizi ya virusi kwa njia ya .......

Maana hiyo haiwezi zuia virus kutoka kwa mama mwenye maambukizi kwenda kwa mtoto mama akiwa mjamzito

Na njia nyingine maambukizi

Ila more than 90% ni kwanjia ya ngono na usikatae
 
jaribu uone kama hata hatua mbili utapiga toka hapo ulipovalia hiyo steel yako..!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom