Duh!Umeiona? Abood kapata mpinzani View attachment 1228197
Zile za kuzawadia ama...Mi nikajua ni yale malori ya mchanga kumbe ni zile gari alizosema Muheshimiwa. [emoji3]
Hizo hizo mdogo wangu ambazo Me wengi mnawazawadia Ke.Zile za kuzawadia ama...
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hizo hizo mdogo wangu ambazo Me wengi mnawazawadia Ke.
😀😀😀😀[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Tena kwa kiwango cha chini kabisa hapo
Usingekua na lile ningekununulia hili Wallah kama alvyoshauri Mheshimiwa😎😎😎Mi nikajua ni yale malori ya mchanga kumbe ni zile gari alizosema Muheshimiwa. 😀
Daah! Kwa kuwa unahusikaga na mafuta ya kila Wiki inatosha tu Baba.Usingekua na lile ningekununulia hili Wallah kama alvyoshauri Mheshimiwa😎😎😎
Lakini mimi wala simwagi mboga Shadeeya mamiiDaah! Kwa kuwa unahusikaga na mafuta ya kila Wiki inatosha tu Baba.
Tooba. #nimemwagaugalitehteh.
Za kuhongea watu mitaaniZile za kuzawadia ama...