King Kiba anaendelea kupiga pesa kwenye kustream

Robidinyo

JF-Expert Member
Feb 20, 2016
2,119
2,000
Wiki nyingine, namba 1 ni yuleyule
.
Tanzania Most Streamed Artist officialikiba

Tanzania Most Streamed Song #SoHot

Dodo ndio ngoma ya Bongo Flava inayosikilizwa zaidi on boomplaymusic_tz

Dodo Imeshindikana Zimepita ngoma kibao hapo kati ila Dodo ipo Imara, Mziki Mzuri na Bora unapimwa huku kwenye Kustream na ndiko wasanii wakubwa wote walikowekeza na wanakopiga pesa

Ukiona msanii anapima mziki wake kwa Views Youtube na Mavideo yake ya nusu uchi ujue mziki mbovu, si mbaya Diamond akajifunza kwa Ali kiba kutoa ngoma zinazoishi hazichuji, siyo yale mamiziki Jojo yanatafunwa na kutemwa Hapohapo

Pole Sana Babu Tale kwa kuondokewa na Mama Watoto wako..

Niitumie Furusa hii adimu kuwaomba team Wcb Mumuombee yule meneja mwenye mashavu makubwa kama jibwa la kijerumani na mwambieni aache utoto

beingaidancharlie_20200630_1.jpg
beingaidancharlie_20200630_2.jpg
beingaidancharlie_20200630_3.jpg
 

cocastic

JF-Expert Member
Nov 30, 2019
4,441
2,000
km nawaona team tecno wereva + kununuliwa bundle, wakiwa wamevimba baada ya kuona uzi huu. Nasubiri povu jingi kutoka kwao maana nna nguo chafu hatareeeh, piga kelele kwa G. O. A. T ake, weuweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeh
 

Asksr

Senior Member
Jun 12, 2019
135
250
Wajinga wengine bwana,yaani mtu tangu afungue account huko boomplay kashapitwa hadi zuchu bado mnasifia. Sijui mnasikilizia nyimbo zake offline Dah
 

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
16,295
2,000
Wajinga wengine bwana,yaani mtu tangu afungue account huko boomplay kashapitwa hadi zuchu bado mnasifia. Sijui mnasikilizia nyimbo zake offline Dah
Zuchu kazidi vidume wangapi wadananda mliojaa hapo sebureni wcb,na hatusemi.

Kunzidi kiba nusu saa trend inakuwa habari.
 

Asksr

Senior Member
Jun 12, 2019
135
250
Sisi ndio tim kiba dam dam.tumeshampita hata zuchu huko boomplay sema tu hatupendi show off ndio maana hata nyimbo za boss tunasikilizia offline
 

Nafaka

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
1,970
2,000
Wiki nyingine, namba 1 ni yuleyule
.
Tanzania Most Streamed Artist officialikiba

Tanzania Most Streamed Song #SoHot

Dodo ndio ngoma ya Bongo Flava inayosikilizwa zaidi on boomplaymusic_tz

Dodo Imeshindikana Zimepita ngoma kibao hapo kati ila Dodo ipo Imara, Mziki Mzuri na Bora unapimwa huku kwenye Kustream na ndiko wasanii wakubwa wote walikowekeza na wanakopiga pesa

Ukiona msanii anapima mziki wake kwa Views Youtube na Mavideo yake ya nusu uchi ujue mziki mbovu, si mbaya Diamond akajifunza kwa Ali kiba kutoa ngoma zinazoishi hazichuji, siyo yale mamiziki Jojo yanatafunwa na kutemwa Hapohapo

Pole Sana Babu Tale kwa kuondokewa na Mama Watoto wako..

Niitumie Furusa hii adimu kuwaomba team Wcb Mumuombee yule meneja mwenye mashavu makubwa kama jibwa la kijerumani na mwambieni aache utoto

View attachment 1492987 View attachment 1492988 View attachment 1492989
Mkuu unasifia kusreamiwa boomplay halafu unaponda wanaojisifia kutazamwa Youtube kwani tofauti hapo ni nini wakati kote kote ni sawa utofaute wakeplatform?
 

mludego

JF-Expert Member
Mar 16, 2013
1,292
2,000
Mkuu unasifia kusreamiwa boomplay halafu unaponda wanaojisifia kutazamwa Youtube kwani tofauti hapo ni nini wakati kote kote ni sawa utofaute wakeplatform?
Labda huko boom play anatumia free basic
 

palahingwe

New Member
Apr 1, 2020
4
45
Wiki nyingine, namba 1 ni yuleyule
.
Tanzania Most Streamed Artist officialikiba

Tanzania Most Streamed Song #SoHot

Dodo ndio ngoma ya Bongo Flava inayosikilizwa zaidi on boomplaymusic_tz

Dodo Imeshindikana Zimepita ngoma kibao hapo kati ila Dodo ipo Imara, Mziki Mzuri na Bora unapimwa huku kwenye Kustream na ndiko wasanii wakubwa wote walikowekeza na wanakopiga pesa

Ukiona msanii anapima mziki wake kwa Views Youtube na Mavideo yake ya nusu uchi ujue mziki mbovu, si mbaya Diamond akajifunza kwa Ali kiba kutoa ngoma zinazoishi hazichuji, siyo yale mamiziki Jojo yanatafunwa na kutemwa Hapohapo

Pole Sana Babu Tale kwa kuondokewa na Mama Watoto wako..

Niitumie Furusa hii adimu kuwaomba team Wcb Mumuombee yule meneja mwenye mashavu makubwa kama jibwa la kijerumani na mwambieni aache utoto

View attachment 1492987 View attachment 1492988 View attachment 1492989
na ww unapiga pesa wapi boss..!
 

Mzingo

JF-Expert Member
Nov 2, 2014
1,469
2,000
Au siko makini? Shilingi ngapi ameingiza kwa kwenye hiyo boomplay?
 

PAGAN

JF-Expert Member
Aug 19, 2014
9,436
2,000
Magufuli aache upendeleo, yaani anasikiliza nyimbo za Zuchu sasa za King Kiba vipi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom