King Kiba amjibu Icon wa Taifa Diamond Platinumz


kedrick

kedrick

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2015
Messages
4,427
Likes
3,131
Points
280
kedrick

kedrick

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2015
4,427 3,131 280
Msanii wa k'ko King Kiba anaetarajia kufikisha miaka 40 hapo kesho amejibu kauli ya Icon wa Taifa, Mr Oxygen, Chibu Dangote. Simbaaaaa, Diamond Platinumz kuhusu pete ya kijani wiki iliopita Diamond alinukuliwa kwny XXL akisema “Mimi sina matatizo na watu ndio maana wakijaribu kushindana na mimi huwa wanashindwa. Hata ukiniangalia sina hata pete ya kijani kwenye vidole vyangu.”

Upande wa Alikiba leo ameweka picha kwenye mtandao wa Instagram na kuandika, caption “Pete Ya Kijani
[HASHTAG]#BirthdayLoading29thNoV[/HASHTAG] [HASHTAG]#KingKiba[/HASHTAG].”




 
mjukuum

mjukuum

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2014
Messages
5,130
Likes
2,046
Points
280
mjukuum

mjukuum

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2014
5,130 2,046 280
Wanaweza mwita Mungu hao kama hamjui
 
kindevu94

kindevu94

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2015
Messages
532
Likes
574
Points
180
Age
24
kindevu94

kindevu94

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2015
532 574 180
Kiki zinapatikana Wasafi tu, tumemzoea na wenzake Hbaba, Vitobo ya mashavu, ma'ex wote walewale..

Chibu Dangote hakumtaja mtu, ila ye katafuta hiyo pete ili ionekane aliongelewa yeye..
Acha ushabiki asee ali kiba hiyo pete anayo muda mrefu sana hajaanza kuivaa juz wala jana
 
Real One

Real One

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2014
Messages
1,901
Likes
869
Points
280
Real One

Real One

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2014
1,901 869 280
Birth name:Naseeb Abdul Juma
Stage name: Diamond Platnumz
Born: October 2, 1989
Age: 27







Birth name: Ali Saleh Kiba
Stage name: Ali kiba
Born: November29, 1986
Age: 30 years
 

Forum statistics

Threads 1,273,308
Members 490,351
Posts 30,477,653