King Genghis Khan the Great na King Gwanggaeto the Great

King Genghis Khan the Great na King Gwanggaeto the Great

Gwanggaeto the Great

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Posts
893
Reaction score
1,924
Moja ya Wafalme waliochukua Maeneo Mengi sana Kule Bara la ASIA.
King Genghis Khan the Great kutoka Mongolia dynasty na muanzilishi wa dynasty hiyo ambaye alikusanya Jamii ndogondogo zikawa chini yake na alitengeneza Jeshi Imara ambalo lilizikonka eneo kubwa la bara hilo la ASIA pia yasemekana alikonka eneo kubwa kuliko Legendary wa Macedonia (Alexander the Great, Mongol dynast ilifika Mpaka Centre Asia , China Urusi Korea. Hivyo mwaka 1206 August akaitawala Great Mongol dynasty mpaka 1227 alikuwa mkali wa vita.

King Gwanggaeto the Great mfalme wa 19 wa Gogryeo ambaye aliyerejesha Heshima kwenye Dynasty ya Gogryeo iliyokuwa imetoweka toka mwanzo mwa karne ya 7 B.C . Gwanggaeto the Great alitawala mnamo mwaka 391 maka 413 aliweza kuzitwanga na kufanikiwa kuziunganisha Falme 3( Gogryeo,Baekje na Silla] ikawa Nchi moja . wakati wa utawala wake aliweza kuwatanga Wajapan, China,Mongolia . hata hivy Gogryeo ilikuwa Imara sana na iliogopeka sana kule Asia ilikuwa na eneo kubwa lililofika Urusi ,China na Mongolia Korea Kusini. Hiyo kutokana na Umahiri wake wa kuzikonka Falme na Chiefdom nyingi ilimfanya kuwa Emperor wa kwanza wa Gogryeo . yote aliyafanya ilikuleta amani katika zile falme 3 zilizokuwa na uhasama mkubwa pia alikuwa mwanadiplomasia.

Fikiria hawa wakali hawa Wangekuwa Wote kwenye Nyakati sawa za Utawala wao Hakika huko Asia pasingelitosha kabisa.
 
Moja ya Wafalme waliochukua Maeneo Mengi sana Kule Bara la ASIA.
King Genghis Khan the Great kutoka Mongolia dynasty na muanzilishi wa dynasty hiyo ambaye alikusanya Jamii ndogondogo zikawa chini yake na alitengeneza Jeshi Imara ambalo lilizikonka eneo kubwa la bara hilo la ASIA pia yasemekana alikonka eneo kubwa kuliko Legendary wa Macedonia (Alexander the Great, Mongol dynast ilifika Mpaka Centre Asia , China Urusi Korea. Hivyo mwaka 1206 August akaitawala Great Mongol dynasty mpaka 1227 alikuwa mkali wa vita.

King Gwanggaeto the Great mfalme wa 19 wa Gogryeo ambaye aliyerejesha Heshima kwenye Dynasty ya Gogryeo iliyokuwa imetoweka toka mwanzo mwa karne ya 7 B.C . Gwanggaeto the Great alitawala mnamo mwaka 391 maka 413 aliweza kuzitwanga na kufanikiwa kuziunganisha Falme 3( Gogryeo,Baekje na Silla] ikawa Nchi moja . wakati wa utawala wake aliweza kuwatanga Wajapan, China,Mongolia . hata hivy Gogryeo ilikuwa Imara sana na iliogopeka sana kule Asia ilikuwa na eneo kubwa lililofika Urusi ,China na Mongolia Korea Kusini. Hiyo kutokana na Umahiri wake wa kuzikonka Falme na Chiefdom nyingi ilimfanya kuwa Emperor wa kwanza wa Gogryeo . yote aliyafanya ilikuleta amani katika zile falme 3 zilizokuwa na uhasama mkubwa pia alikuwa mwanadiplomasia.

Fikiria hawa wakali hawa Wangekuwa Wote kwenye Nyakati sawa za Utawala wao Hakika huko Asia pasingelitosha kabisa.
Kiongozi, upo vizuri ila uandishi wako kana kwamba ulikuwa na kasi ya kutaka kuwasilisha. Fanyia uhariri tena na Uzi wako utakuwa ni mzuri zaidi.

Ni maoni yangu tu binafsi.
 
Moja ya Wafalme waliochukua Maeneo Mengi sana Kule Bara la ASIA.
King Genghis Khan the Great kutoka Mongolia dynasty na muanzilishi wa dynasty hiyo ambaye alikusanya Jamii ndogondogo zikawa chini yake na alitengeneza Jeshi Imara ambalo lilizikonka eneo kubwa la bara hilo la ASIA pia yasemekana alikonka eneo kubwa kuliko Legendary wa Macedonia (Alexander the Great, Mongol dynast ilifika Mpaka Centre Asia , China Urusi Korea. Hivyo mwaka 1206 August akaitawala Great Mongol dynasty mpaka 1227 alikuwa mkali wa vita.

King Gwanggaeto the Great mfalme wa 19 wa Gogryeo ambaye aliyerejesha Heshima kwenye Dynasty ya Gogryeo iliyokuwa imetoweka toka mwanzo mwa karne ya 7 B.C . Gwanggaeto the Great alitawala mnamo mwaka 391 maka 413 aliweza kuzitwanga na kufanikiwa kuziunganisha Falme 3( Gogryeo,Baekje na Silla] ikawa Nchi moja . wakati wa utawala wake aliweza kuwatanga Wajapan, China,Mongolia . hata hivy Gogryeo ilikuwa Imara sana na iliogopeka sana kule Asia ilikuwa na eneo kubwa lililofika Urusi ,China na Mongolia Korea Kusini. Hiyo kutokana na Umahiri wake wa kuzikonka Falme na Chiefdom nyingi ilimfanya kuwa Emperor wa kwanza wa Gogryeo . yote aliyafanya ilikuleta amani katika zile falme 3 zilizokuwa na uhasama mkubwa pia alikuwa mwanadiplomasia.

Fikiria hawa wakali hawa Wangekuwa Wote kwenye Nyakati sawa za Utawala wao Hakika huko Asia pasingelitosha kabisa.
Hakika hao watu wawili walikuwa ni tishio , huyo Gwangaeto ni miongoni mwa wale wafalme watatu wenye heshima ya kipekee kabisa kwa raia hawa wa korea
 
Genghis khan ndio kiboko zaidi huyu jamaa kapunga had I population ya watu karibia 10% enzi hizo.. Kaacha Legacy ya vizazi vyake mpaka Leo pia kaacha mbinu za kivita nyingi zinatumiwa sana mpaka Leo Kati ya watu 10 wawili wamechangia DNA Na bwana Khan
My Role Model!
 
Kuna proof yoyote kua sisi tumetoka kwa Nuhu?
Technically hizi ni conspiracies tu, Pia kwenye uzi wako umesema kati ya watu 10, 8 wamelink DNA na Khan, it means 80% ya world population wamelink na Khan, Jambo ambalo ni Fikirishi!
 
KING NGWAGAETO alipatunua ardhi y'a GORYEO

Ila KUna mkali huyu TAEJO WANG GEON ndio aliunganisha haya mataifa matatu GOGURYEO, BAEKJE NA SILLA na kuita taifa Moja la GORYEO
 
Genghis khan ndio kiboko zaidi huyu jamaa kapunga had I population ya watu karibia 10% enzi hizo.. Kaacha Legacy ya vizazi vyake mpaka Leo pia kaacha mbinu za kivita nyingi zinatumiwa sana mpaka Leo Kati ya watu 10 wawili wamechangia DNA Na bwana Khan
acha uongo na uzushi kijana.
 
Uzi wa uongo, Gwangaeto uli panua eneo la Gogurio. GOrgurio sio korea ya sasa. Goryeo korio ndio korea ya kusini na korea ya kazini. Gogurio ilikuwa kubwa kuliko korea zote mbili .so aliyeunganisha silla,Gogurio na baikija ni Kim chunchun na Kim yushili King mummy. Bila kusahau Taejo Wang gem wa korio
 
KING NGWAGAETO alipatunua ardhi y'a GORYEO

Ila KUna mkali huyu TAEJO WANG GEON ndio aliunganisha haya mataifa matatu GOGURYEO, BAEKJE NA SILLA na kuita taifa Moja la GORYEO
Nae Taejo Wang alituta misingi imewekwa Kim chunchu na King mmmu of unified silla na Dae hoping of Balhae.bila kusahau Tang dynasty
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom