Kinana anapoisujudia Bendera ya CHADEMA hadharani

Kinana anapoisujudia Bendera ya CHADEMA hadharani

Ni mwanasiasa mweledi, kwani palipo na ukweli lazima utaonekana tu. Na mnyonge usimnyonge na haki yake mpe! CDM inakubalika hata NAPE anajua hilo!
 
images
Kama wewe ungali na kumbukumbu kama ulichukua lile somo la jiographia kitengo cha map reading and picture interpretation unaweza kuelewa ninachokiongela hapa. Unaona kabisa Kinana alivyoishika bendera ile kwa namna ambayo hata mara moja hajawahi kuishika hivyo bendera ya CCM. Anashindwa tu kutamka wazi kwamba anaipenda CHADEMA kwa sababu ya wadhifa wake. Ulishawahi kuona kiongozi wa CHADEMA, CUF, NCCR nakadhalika wanaisujuia bendera ya CCM kwa mtindo huo? Jibu la hasha.Kwa picha hiyo nikuambie wazi Kinana ameutangazia umma kwamba CHADEMA ndio chaguo lake na wananchi. Huko huko Morogoro ametamka wazi kwamba hoja za wapinzani zisidharaulike zote, kuna hoja zenye uzito na ukweli zifanyiwe kazi.Nape naye alishaichangamkia bendera ya CHADEMA kama picha hapo juu.

kinana anajielewa mulichotaka yy aitupe chini au aichane ili museme mchokozi yy kaletewa anatathmini vijana wanavyoungama ccm
 
Kinana badilisha CCM, fukuza Nape na Mwigulu kabla mambo hayajakuwa mabaya
 
kinana anajielewa mulichotaka yy aitupe chini au aichane ili museme mchokozi yy kaletewa anatathmini vijana wanavyoungama ccm

Kuchukua muda na kuitangaza hiyo bendera na kama asingechukua muda kuitangaza hiyo bendera hadharani kwa staili hoyo ni dhana ipi inaitangaza zaidi Chadem?
 
Tuache ushabiki usiona na maana. Hizi tafsiri hasi tunazozileta ndio zimesababisha tuone suala la kuwa katika vyama tofauti vya siasa ni uadui



EJL
 
Back
Top Bottom