Kinana anapoisujudia Bendera ya CHADEMA hadharani

Kinana anapoisujudia Bendera ya CHADEMA hadharani

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Posts
11,897
Reaction score
6,933
7.+Kinana+akimpokea+Pancras+Mogela+kutoka+Chadema+akipoamua+kujiunbga+kwenye+tawi+la+CCM,+Viwanjani,+Ulanga.+Kushoto+ni+Khatib+na+kulia+mkt+wa+CCM+Moro+na+.jpg
 
Candid

Wacha utani!

CCMdigital imeipa hiyo picha kichwa cha habari:"Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana akimpokea Pancras Mogela aliyekuwa mwanachama wa Chadema akipoamua kujiunbga na CCM, Kinana alipotembelea tawi la CCM Viwanjani, Ulanga mkoani Morogoro, kukagua uhai wa Chama kwenye tawi hilo."
 
CandidWacha utani!CCMdigital imeipa hiyo picha kichwa cha habari:"Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana akimpokea Pancras Mogela aliyekuwa mwanachama wa CHADEMA akipoamua kujiunbga na CCM, Kinana alipotembelea tawi la CCM Viwanjani, Ulanga mkoani Morogoro, kukagua uhai wa Chama kwenye tawi hilo."
images
Kama wewe ungali na kumbukumbu kama ulichukua lile somo la jiographia kitengo cha map reading and picture interpretation unaweza kuelewa ninachokiongela hapa. Unaona kabisa Kinana alivyoishika bendera ile kwa namna ambayo hata mara moja hajawahi kuishika hivyo bendera ya CCM. Anashindwa tu kutamka wazi kwamba anaipenda CHADEMA kwa sababu ya wadhifa wake. Ulishawahi kuona kiongozi wa CHADEMA, CUF, NCCR nakadhalika wanaisujuia bendera ya CCM kwa mtindo huo? Jibu la hasha.Kwa picha hiyo nikuambie wazi Kinana ameutangazia umma kwamba CHADEMA ndio chaguo lake na wananchi. Huko huko Morogoro ametamka wazi kwamba hoja za wapinzani zisidharaulike zote, kuna hoja zenye uzito na ukweli zifanyiwe kazi.Nape naye alishaichangamkia bendera ya CHADEMA kama picha hapo juu.
 
Amechukua laki tano yake kwa kutoa bendera na kadi moyoni bado cdm,wajinga ndio waliwao.
 
be careful bwana! wengine tuko siriaz

I know, lakini ukweli ndio huo, anaglia anavyoitandaza bendera hiyo, huku ameshika kijitabu cha sera za Chadema, na anataka wananchi waiangalie vizuri bendera hiyo ya chama cha ukombozi Tanzania.
 
ccm ni kama buzi kila kona linachunwa........ndio yale yale ya arumeru kula ccm kulala chadema
 
yaani CCM ni laana upu? wamama wajawazito wanalala wawili wawili kwenye kitanda cha ft 2.5! wao wako huku na CDM tu. Mwenye picha ya Slaa akiwa na Libendera la CCM akiwa kwenye pozi kama hii ya Tembo Dentist atuwekee kama ikipatikana nipigwe ban Maisha. Msigwa hakukosea kusema Kuiacha akili ndogo iongoze akili...................... Mungu ni Mwema tutafika tu
 
quote_icon.png
By Haki sawa
Taarifa ni kuwa hilo gari lililokamatwa sio la chama ila ni la mwanachama wetu ambaye wakati linakamatwa hakuwepo alikuwa amemuazima rafiki yake gari,

Pili, mwenye gari jana alienda polisi akiomba kutoa maelezo juu ya umiliki wa gari hilo ,polisi wakamkatalia , akaomba kuona hizo dola akakataliwa, waliokuwa wako kwenye gari waliachiwa ila usiku wakakamatwa tena .

So tupate majibu ya kina polisi , na kumbuka habari iko uhuru front page.
 
"Kasujudia" labda kama hujui Kiswahili

Ila kwa maana ya neno "kusujudu" kwa Kiswahili, hapo Bwana Kinana hajafanya hata sudusi yake
 
Amechukua laki tano yake kwa kutoa bendera na kadi moyoni bado cdm,wajinga ndio waliwao.

acha kuwadhalilisha wanachadema kuwa wananunuliwa kirahisi namna hiyo na CCM, Kwa nini kila kitu wanachofanya CCM wanachadema mnatanguliza sana kuhongwa na CCM hii inajenga sifa gani kwa wanacdm? Jaribu kufikiri kabla hujachangia uzi
 
Napenda sana ripoti za picha, mpaka raha . walio karibu na mwingulu wapekenyue huenda yeye katengeneza shuka kabisa
 
hapa inaonekana Kinana alikua hana jinnsi zaidi ya kuishika bendera ya chadema kwa upendo wenye maumivu.!
 
acha kuwadhalilisha wanachadema kuwa wananunuliwa kirahisi namna hiyo na CCM, Kwa nini kila kitu wanachofanya CCM wanachadema mnatanguliza sana kuhongwa na CCM hii inajenga sifa gani kwa wanacdm? Jaribu kufikiri kabla hujachangia uzi
Kama moyoni bado CDM ipo, hapo bado hajanunuliwa, ila amepewa mtaji wa kuendesha mambo yake
 
Kama moyoni bado CDM ipo, hapo bado hajanunuliwa, ila amepewa mtaji wa kuendesha mambo yake

Ni mwanasiasa mweledi, kwani palipo na ukweli lazima utaonekana tu. Na mnyonge usimnyonge na haki yake mpe!
 
Back
Top Bottom