Kinana amekiri kwamba ccm ni wezi


O

otorokoko

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
2,437
Likes
4
Points
0
Age
36
O

otorokoko

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
2,437 4 0
KATIKA MKUTANO ULIOKUWA UKIFANYWA NA KINANA MBEYA AKIWA ANAHITIMISHA ZIARA YAKE MKOANI HUKO,KINANA AMEKIrI KWAAMBA CCM WAMEFANYA WIZI WA AINA YAKE KATIKA RASLIMARI ZA UMAA NA UFUJAJI WA PESA ZA UMMA,NA AMEMALIZIA AKISEMA KWAMBA KAMA CCM ISINGEFANYA MATKIO HAYO BASI TUNGEKUWA NA MAENDELEO MARA NNE YA HAyA TULIYONAYO SASA.SOURCE ITV
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
32,499
Likes
68,714
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
32,499 68,714 280
Bila hofu ya upinzani(CHADEMA) wangesema hayo!
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
5
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 5 135
Hilo linajulikana mbona..ye mwenyewe si jangili? Ccm ni kichaka cha wapiga dili..
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Je amekiri kwamba nayeye ni Jangri?
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
34
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 34 145
Akili yako inafanana na miherufi yako
 
O

otorokoko

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
2,437
Likes
4
Points
0
Age
36
O

otorokoko

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
2,437 4 0
Chadema ni chama makini kisingesema hayo kwa sababu hakiwezi kutenda matukio haya.
 
N

Nyamajiva

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2013
Messages
211
Likes
2
Points
35
N

Nyamajiva

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2013
211 2 35
YE mwenyewe yumo ndani
 
O

otorokoko

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
2,437
Likes
4
Points
0
Age
36
O

otorokoko

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
2,437 4 0
Hata me nashangaa hajakili kwamba huwa anaiba pembe zetu
 
M

Maguguniga

Member
Joined
Apr 14, 2012
Messages
35
Likes
0
Points
13
M

Maguguniga

Member
Joined Apr 14, 2012
35 0 13
sasa anataka tuendelee kuwapa awamu nyingine waendelee kutuibia, au anataka kimalizia vilivyopo ndo waachie madaraka. maccm bhana..
 
S

slufay

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,383
Likes
13
Points
135
Age
43
S

slufay

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,383 13 135
KATIKA MKUTANO ULIOKUWA UKIFANYWA NA KINANA MBEYA AKIWA ANAHITIMISHA ZIARA YAKE MKOANI HUKO,KINANA AMEKIrI KWAAMBA CCM WAMEFANYA WIZI WA AINA YAKE KATIKA RASLIMARI ZA UMAA NA UFUJAJI WA PESA ZA UMMA,NA AMEMALIZIA AKISEMA KWAMBA KAMA CCM ISINGEFANYA MATKIO HAYO BASI TUNGEKUWA NA MAENDELEO MARA NNE YA HAyA TULIYONAYO SASA.SOURCE ITV
Haiwezekani labda mmemtafsiri vibaya
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
5
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 5 135
Eti anajua ccm imetenda mabaya mengi!! Sisi tuliopevuka kifikra tunaja, tatizo kuna mazuzu yanawatetea hawa majangili, mafisadi, na wauza dawa za kulevya.. Ukitaka kupiga dili kubwa kubwa penda ccm!!
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,018
Likes
178
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,018 178 160
Huyu anastahili kitanzi tu. Tembo kwa 73% wamepungua na source yote ni yeye halafu bado anasema nini!
Huku tunakoelekea nawaambia tuna wafungwa watarajiwa wengi sana! Waendelee kujipa moyo tu ila 2015 tutajua mbivu na mbichi.
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Ccm inashangaza
 
Atom

Atom

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2012
Messages
343
Likes
20
Points
35
Age
31
Atom

Atom

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2012
343 20 35
Mimi mwenyewe nimemsikia tena ameanza kwa kuwaomba radhi wananchi kwakuwa ccm wamewaibia sana.........
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,581
Likes
38,992
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,581 38,992 280
Na Kinana ni AL SHABAAB
 
2013

2013

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2013
Messages
8,911
Likes
2,173
Points
280
2013

2013

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2013
8,911 2,173 280
ni kweli mkuu huwa amekua akikiri jambo hilo mara nyingi, na marazote amekuwa akizima microphone kukataza waandishi wasirekodi kile anachozungumza, japo lengo lake kuu, linakuwa kuwataka na kuwaasa wanachama hasa vijana wasiwaige wao wa kianalogia. hili ndo jembe la kaskazini huwa halipendi unafiki kwenye mikutano yake. ukimsikiza unajikuta unamweshimu mno na kumpenda.for Real!!
 

Forum statistics

Threads 1,250,658
Members 481,436
Posts 29,740,658