Kinadada huwa inawatokea?


GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
[FONT=&quot]Kinadada nawauliza ivi kuna watakati mnakuwaga na hamu ya kuwakamua (toa cream) waubani, yaani kwamba leo najisikia kumkatia mauno wangu mpaka ajue kwamba nae anamke. Ati wanasema wanaume ndio wanafikiria sex kila wakati hivi hii ni kweli au na nyie tyme tyme mntuwaza ...:thinking:
[/FONT]
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
say t again
mara nying wanaume wanafikiria sex...akapate wap nanniii..aatamdo kwa style gan....nan yupo vulnerable kwenye i kitu...

wanawake yeeeeeeeeeeees huwaga wanaskia hamu ya KUDRAW cream ...kwan wao si viumbe hai jaman mpk wasisiskie?lakin wao kwa staha siyo mashine on 24 7 km wanaume..:doh::doh::doh:!!!!
-ukitaka kujua wanaume wanafikiria sex mda mwng we chek wwanawake wangap wapo kwenye kila chama chenu..INFIDE....sjui ISC...:yield::yield:
(samahan km ntakuwa nimesema urongo)
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,405
Likes
2,084
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,405 2,084 280
say t again
mara nying wanaume wanafikiria sex...akapate wap nanniii..aatamdo kwa style gan....nan yupo vulnerable kwenye i kitu...

wanawake yeeeeeeeeeeees huwaga wanaskia hamu ya KUDRAW cream ...kwan wao si viumbe hai jaman mpk wasisiskie?lakin wao kwa staha siyo mashine on 24 7 km wanaume..:doh::doh::doh:!!!!
-ukitaka kujua wanaume wanafikiria sex mda mwng we chek wwanawake wangap wapo kwenye kila chama chenu..INFIDE....sjui ISC...:yield::yield:
(samahan km ntakuwa nimesema urongo)
hehehe.. ushamaliza! hamna lakuogezea nafkiri
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
una umri gani we muuliza swali?
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
have a nice day GFM
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
say t again
mara nying wanaume wanafikiria sex...akapate wap nanniii..aatamdo kwa style gan....nan yupo vulnerable kwenye i kitu...

wanawake yeeeeeeeeeeees huwaga wanaskia hamu ya KUDRAW cream ...kwan wao si viumbe hai jaman mpk wasisiskie?lakin wao kwa staha siyo mashine on 24 7 km wanaume..:doh::doh::doh:!!!!
-ukitaka kujua wanaume wanafikiria sex mda mwng we chek wwanawake wangap wapo kwenye kila chama chenu..INFIDE....sjui ISC...:yield::yield:
(samahan km ntakuwa nimesema urongo)
Du ivyo vyama itabidi unitafsirie maana yake maana wala sijawahi kuvitia jichoni ............ yaani hapa mi nauliza kama na nyie akinadada (samahani kama sio .....) huwa mnakuwa na hamu ya kumkamua yaani wewe hufiki lakini unamkamua jamaa yako mpaka amalize
si unaona kesi hapa kila siku sijui nimeachwa njiani nilikuwa sijakaa vizuri jamaa kamaliza:A S angry:.......
 
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined
May 12, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined May 12, 2010
192 0 0
yap kuna wakati tunafikiria kabisa ila nadhani tupo tofauti na wanaume, mwanaume nadhani akifkiria sex na kama uwezekano wa kupata haupo na kama ustarabu kwake kidogo ni zero anaweza kwenda ohio kutafuta wa chapchap
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,881
Likes
305
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,881 305 180
say t again
mara nying wanaume wanafikiria sex...akapate wap nanniii..aatamdo kwa style gan....nan yupo vulnerable kwenye i kitu...

wanawake yeeeeeeeeeeees huwaga wanaskia hamu ya KUDRAW cream ...kwan wao si viumbe hai jaman mpk wasisiskie?lakin wao kwa staha siyo mashine on 24 7 km wanaume..:doh::doh::doh:!!!!
-ukitaka kujua wanaume wanafikiria sex mda mwng we chek wwanawake wangap wapo kwenye kila chama chenu..INFIDE....sjui ISC...:yield::yield:
(samahan km ntakuwa nimesema urongo)
Rose1980,

Unajuwa mimi huwa nakuzimia ile mbaya!

Lexical Phonology yako ni nzuri sana - It makes the thinking process tweet!
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Du ivyo vyama itabidi unitafsirie maana yake maana wala sijawahi kuvitia jichoni ............ yaani hapa mi nauliza kama na nyie akinadada (samahani kama sio .....) huwa mnakuwa na hamu ya kumkamua yaani wewe hufiki lakini unamkamua jamaa yako mpaka amalize
si unaona kesi hapa kila siku sijui nimeachwa njiani nilikuwa sijakaa vizuri jamaa kamaliza:A S angry:.......
mbona nshajibu kaka?
chek apo juu
icho chama mchek roya ndo katibu wao..infideli.........malizia mwenyew
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
yap kuna wakati tunafikiria kabisa ila nadhani tupo tofauti na wanaume, mwanaume nadhani akifkiria sex na kama uwezekano wa kupata haupo na kama ustarabu kwake kidogo ni zero anaweza kwenda ohio kutafuta wa chapchap
Hayo ya kweli Mwasu ........ au unazungumzia 0.1% maana na akidada wa hivyo wapo ohio na kwingineko
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
We ndio umepotea njia maana hilo swali pekee linakutoa nje ya chama, nenda cheichei , ukacheze na wenzio
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Rose1980,

Unajuwa mimi huwa nakuzimia ile mbaya!

Lexical Phonology yako ni nzuri sana - It makes the thinking process tweet!
mweeeeeee aya!!
lexical phonology ndo nin?chingereza neh apa baba...
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
I see ...... hawa wa generation Y mie siwawezi ..........
hahhah hahahah we mchek tu katibu hana noma
vidig dig ndo usivichek.....:yield::yield::yield:
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
hhaaah hah kiinglish neh .........:smile-big:
eeh bana ni bora kusema
-asi unajua tena sasaivi ndo narisit form for...so elimu +chngereza chake nehi apa
so muwe mnatumia i lugha aliyosanifisha mkoloni mwaka 1925..
nidhamin bas ..wakiandaka chngereza tu uwe fasta unantafsiria eennh?????i wl pay 4t!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,528
Members 474,641
Posts 29,225,752