Kinachofanyika Zanzibar ni uhuni na ubinafsi

Kinachofanyika Zanzibar ni uhuni na ubinafsi

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Posts
7,607
Reaction score
1,764
Kusema ukweli CCM imeshindwa kwa mtokeo yote ya awali yaliowahi kutangazwa huko Zanzibar

Kilichofanyika ni mapinduzi kitu ambacho hakikubaliki katika ulimwengu wa leo na wahusika wa mapinduzi hayo ni wana CCM wachache sana, hawataki ijulikane kama wamefanya Mapinduzi.

Wanachotegemea ni kutumia mkondo wa siasa kujihalalisha, hadi sasa hakuna anaewaunga mkono zaidi ya Chama chao na wahafidhina wachache walio ndani ya vyombo vya dola.

Ndio tukasikia kuna mmoja alitekwa kwa kutumia vyombo hivyo wakati akiendelea kutangaza matokeo yanayoelkea kuipa ushindi CUF.

Watu hao wanategemea sana Magufuli awaunge mkono ingawa hadi sasa Magufuli amekaa kimya akiupima upepo kama ataweza kuwasaidia wanamapinduzi hao kwa kutumia cheo chake cha Uraisi na pia kutumia karata ya kichama/as mwenyekiti.

Huu ni uhuni na mwaka huu kitanuka kikanukia.
 
Kusema ukweli CCM imeshindwa kwa mtokeo yote ya awali yaliowahi kutangazwa huko Zanzibar ,kilichofanyika ni mapinduzi kitu ambacho hakikubaliki katika ulimwengu wa leo na wahusika wa mapinduzi hayo ni wanaccm wachache sana ,hawataki ijulikane kama wamefanya Mapinduzi,wanachotegemea ni kutumia mkondo wa siasa kujihalalisha ,hadi sasa hakuna anaewaunga mkono zaidi ya Chama chao na wahafidhina wachache walio ndani ya vyombo vya doala ndio tukasikia kuna mmoja alitekwa kwa kutumia vyombo hivyo wakati akiendelea kutangaza matokeo yanayoelkea kuipa ushindi CUF.

Watu hao wanategemea sana Magufuli awaunge mkono ,ingawa hadi sasa Magufuli amekaa kimya akiupima upepo kama ataweza kuwasaidia wanamapinduzi hao kwa kutumia cheo chake Cha Uraisi na pia kutumia karata ya kichama/as mwenyekiti.

Huu ni uhuni na mwaka huu kitanuka kikanukia.


Makufuli atawaunga mkono kwani Jungu la yote haya na kiburi cha viongozi wa ccm znz ni kutegemea Jeshi la Bara .

Lakini wasisahau kua Zanzibar ina watu wake ambao ni wazanzibar na hii ya kikwete makufulu kujifanya kimya na kuji act kuwa yazanzibar hawayaoni zaidi yakumwaga majesh motaani asizani kua wazanzibar hawajui ujanja wao.

Hapa nikujimaliza wao na ccm Zanzibar ,wajuwe sheria hizi hizi na ukinywa huu huu ndio watakao kuja kutumia wzanzanzibar kuvunja Muungano na kila mtu kuwa na nchi yake.

Wazanzibar kila ikiwa hivi ndio kuwabaini kua kumbe wenzetu hawana mapenzi na wananchi wazanzibar zaidi ya kuwatawala kijeshi.

Mungu yupo na anaona .
 
Zanzibar kama Palestina chini ya jeshi. Nafuu ya Palestina tofauti na Zanzibar ni wapalestina angalau wanaweza kupitia sanduku la kura kuchagua viongozi wanaowataka. Huu ndio ukweli.
 
turudi kwenye hoja,jecha amepata wapi mamlaka ya kufuta uchaguzi?
 
CCM Zanzibar Achane Uhuni Mpeni Maalim Seif Urais Wake..... Kubalini yaishe Kama Mlishindwa Kuchakachua Kabla ya .....
 
Yani zanziba na ijitenge tu imeshanyanyaswa vya kutosha
 
Mimi nauliza tu , Tofauti ya Dr. Shein na Bagbo wa Ivory coast ni nini???????!!
 
Bagbo anaongea French wakati Shein anaongea Russian. Hamna tofauti zaidi ya hiyo

Hata Gbagbo alidai Ivory coast ikienda mikononi mwa Watara hakutakuwana na amani lakini maji yalipozidi unga leo nchi hiyo iko sawa

CCM wana hubiri amani kinyume nyume matendo yao ni tofauti ni wezi wa kura hata wao kwa wao wanaibiana kura eg Tarime na Busega.

Wanawafanya Wazanzibari kama hawana mawazo hawajui Jema na baya !!!?????????? Huku bara wamechakachua kura ili wapate viti maalum kwa wingi na ruzuku kwa % kubwa.

Wasomi wetu , wanaharakati wapo na hawawezi kukemea kwa hofu ya maslahi AIBU SANA
 
Kusema ukweli CCM imeshindwa kwa mtokeo yote ya awali yaliowahi kutangazwa huko Zanzibar

Kilichofanyika ni mapinduzi kitu ambacho hakikubaliki katika ulimwengu wa leo na wahusika wa mapinduzi hayo ni wana CCM wachache sana, hawataki ijulikane kama wamefanya Mapinduzi.

Wanachotegemea ni kutumia mkondo wa siasa kujihalalisha, hadi sasa hakuna anaewaunga mkono zaidi ya Chama chao na wahafidhina wachache walio ndani ya vyombo vya dola.

Ndio tukasikia kuna mmoja alitekwa kwa kutumia vyombo hivyo wakati akiendelea kutangaza matokeo yanayoelkea kuipa ushindi CUF.

Watu hao wanategemea sana Magufuli awaunge mkono ingawa hadi sasa Magufuli amekaa kimya akiupima upepo kama ataweza kuwasaidia wanamapinduzi hao kwa kutumia cheo chake cha Uraisi na pia kutumia karata ya kichama/as mwenyekiti.

Huu ni uhuni na mwaka huu kitanuka kikanukia.
Bogus post, ad infitum.

A loser will always say, I WON, I WON, ooops I WIN, let ZEC announce the winner and stop acting like a president wanner be. Tell and simultaneously ask Maalim, why is he still using government properties?
 
Zanzibar kama Palestina chini ya jeshi. Nafuu ya Palestina tofauti na Zanzibar ni wapalestina angalau wanaweza kupitia sanduku la kura kuchagua viongozi wanaowataka. Huu ndio ukweli.
Palestine never had a President, in contrast, Zanzibar is a revolutionary sovereign state.
 
Oooh tunalinda muungano shame at a cost of dismissing basic human rights?
 
Kwa asiyekuwepo Zanzibar anaweza asielewe kinachoongelewa hapa. Hii nchi haijatangazwa hali ya hatari, lakini cha ajabu wanajeshi wamezagaa mitaani kuanzia unaposhuka pale bandarini, bandarini kwenyewe kwenye ule mnara waliotafuna pesa, na maeneo mengine, hapo sijaongelea usiku na siku zingine wanapita na vifaru utafikiri tupo Syria.

Tatizo bara ndio kwanza wanaendelea na mambo kama kawaida kana kwamba hakuna shida yeyote na kila kitu kipo shwari. Hii ni very strong political message ya kuonyesha sura halisi ya jinsi muungano wetu ulivyo.
 
Bogus post, ad infitum.

A loser will always say, I WON, I WON, ooops I WIN, let ZEC announce the winner and stop acting like a president wanner be. Tell and simultaneously ask Maalim, why is he still using government properties?

Hivi unaweza kuelezea vizuri hatua kwa hatua kilichotokea kwenye uchaguzi wa Zanzibar? Kama jambo haulielewi ni bora ukanyamaza, huo ni ushauri wangu kwako.
 
Bogus post, ad infitum.

A loser will always say, I WON, I WON, ooops I WIN, let ZEC announce the winner and stop acting like a president wanner be. Tell and simultaneously ask Maalim, why is he still using government properties?
Aleluyah!

Mr, Chin, Chin chen Shein?

Unaweza kujibu ni kwa nini ZEC haikumtangaza Dr. Shein kuwa mshindi wa Urais wakati NEC imemtangaza Dr. Pombe wa Magufuli?

Uhuni na dhuluma itaharibu kisiwa cha amani na utulivu.
Unaikumbuka KANU? KANU ya Kenya.
 
Aleluyah!

Mr, Chin, Chin chen Shein?

Unaweza kujibu ni kwa nini ZEC haikumtangaza Dr. Shein kuwa mshindi wa Urais wakati NEC imemtangaza Dr. Pombe wa Magufuli?

Uhuni na dhuluma itaharibu kisiwa cha amani na utulivu.
Unaikumbuka KANU? KANU ya Kenya.

Sasa unalinganisha ZEC na NEC, halafu unashangaa kwanini KANU sio CCM. KANU ungeweza ilinganisha na TANU ambayo haipo. Jifunze kulinganisha kabla ya kusema ulongo.

Dhuluma kubwa kubwa ameifanya Maalim pale alipo jitanganza kuwa yeye ni Rais kupitia Radio. Hiyo ni dhulma katika haq.

Karibu kwenye Chama chenye maadili na uadilifu yaani CCM na sio UKIWA bin CUF.
 
Hivi unaweza kuelezea vizuri hatua kwa hatua kilichotokea kwenye uchaguzi wa Zanzibar? Kama jambo haulielewi ni bora ukanyamaza, huo ni ushauri wangu kwako.

Kilicho tokea ni Maalim kujitangaza kuwa yeye ni Rais, hilo ni kosa. Kilicho tokea ni Maalim kusema kashinda, hilo ni kosa. Kilicho tokea ni ZEC kumnyamazisha huyo maalim anaye taka kuleta machafuko kwa kutanganza uongo.
 
Back
Top Bottom