KINA MAMA CCM: Nakaaya kaleta nuksi tu hana chake hapa


J

jensen

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
22
Likes
0
Points
0
J

jensen

Member
Joined Oct 31, 2010
22 0 0
Kwa habari za tetesi zilizotoboka toka kwa umoja wa wakinamama ccm yasemekana kuwa hawakufurahishwa na ujio wa nakaaya na kwamba wanadai hamna nafasi ya binti huyo wa bongo fleva kuingia bungeni kwani wao wenyewe wana msururu wa watu wengi na kwamba hata kungekuwa na nafasi 50 asingepata, mmoja wa akina mama hao alinukuliwa "mh bora angebaki huko huko chadema hapa hana lake hata mzee(jakaya ) analifahamu hilo", nakaaya anaonekana kuleta mzozo mkubwa na anasababisha watu kutoelewana ndani ccm huku wengine wakidai , huyu ni malaya tu kaja tafuta midume.ila makamba amewahakikishia nafasi zao akina mama hao huku akidai nakaaya hana nafasi kwa muheshimiwa.:A S cry::A S cry::A S cry:
 
A

Annony

Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
51
Likes
0
Points
0
A

Annony

Member
Joined Oct 21, 2010
51 0 0
Muache nae agaiwe umeme toka kwa mheshimiwa msambazaji!
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
aaaaaaaa nani kasema hana nafasi akitowa service vizuri lazima wampe.
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,405
Likes
2,084
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,405 2,084 280
Kwa habari za tetesi zilizotoboka toka kwa umoja wa wakinamama ccm yasemekana kuwa hawakufurahishwa na ujio wa nakaaya na kwamba wanadai hamna nafasi ya binti huyo wa bongo fleva kuingia bungeni kwani wao wenyewe wana msururu wa watu wengi na kwamba hata kungekuwa na nafasi 50 asingepata, mmoja wa akina mama hao alinukuliwa "mh bora angebaki huko huko chadema hapa hana lake hata mzee(jakaya ) analifahamu hilo", nakaaya anaonekana kuleta mzozo mkubwa na anasababisha watu kutoelewana ndani ccm huku wengine wakidai , huyu ni malaya tu kaja tafuta midume.ila makamba amewahakikishia nafasi zao akina mama hao huku akidai nakaaya hana nafasi kwa muheshimiwa.:A S cry::A S cry::A S cry:
Wacha uwongo bana.. hii na jamii forum!! thread kama hii kaweke globalpublishers
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,622
Likes
22,417
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,622 22,417 280
Hii haikubaliki nasema kama noma na iwe noma

Matokeo Tunduru Kaskazini

Kikwete amepata kura 22,261

Slaa amepata kura 1,965

Lipumba amepata kura 12,935
 

Forum statistics

Threads 1,235,401
Members 474,534
Posts 29,220,981