kina kaka huwa mnamaanisha kweli? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kina kaka huwa mnamaanisha kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mymy, Jul 29, 2012.

  1. m

    mymy JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    habar zenu waungwana. naomba niwaulize kaka zangu, hivi mnapo sema 'sitaki kuwa na uhusiano na mwanamke yeyote' hasa baada ya ugomvi na mchuchu wako huwa mnamaanisha? Kuna dadanataka kuenda kumliwaza mkaka wa aina hiyo ila hajui aanzie wapi
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    hapa chini balaa sijaelewa kitu kabisaaaaa
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,591
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Kumliwaza mtu asiyetaka kuliwazwa, upuuzi gani huo? Akitaka msaada si ataomba?
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Amemix maboga na miogo...
     
  5. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Inawezekana ni zile hasira za kumwagwa..
    Kama anaenda kumliwaza yeye aende tu..
    mengine atayajua hukohuko..
     
  6. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,070
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    kweli weekend inaishia...
     
  7. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,627
    Likes Received: 9,841
    Trophy Points: 280
    huwa hatumaanishi ... huwa tunazingua tu.........
     
  8. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we nae swali gani hilo,
     
  9. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,025
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    hilo ni zuga,ni katika hatua za kumuignore mtu....
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,747
    Likes Received: 12,841
    Trophy Points: 280
    Unajua nisikufiche watu wana tofautiana mwingine ana sema hivyo baada ya kuumizwa na msichana na kweli ana wachukia wasichana ila wengi wetu hatuachi mahusiano bali tunaacha kupenda kweli.

    Namshauri huyo dada awe muangalifu kwani naye anaweza kuambulia maumivu kwani wanaume wengi tuna kasumba ya kulipiza kisasi hata kwa asiye husika!

    Ni vizuri akamsoma vizuri na ajaribu kumuonesha anampenda huku akiwa na tahadhari.
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,049
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    best timing.... jamaa ana maumivu, so akipata liwazo kama hilo itakuwa kama kapata windfall ya timely pain reliever
     
  12. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,092
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    TUPO AINA MBILI

    wazinguaji na wengine tunalia tuonewe huruma, ila ukinipa tu kitumbua umekwisha
     
  13. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Yaani hapo ni sawa na kushika sharubu za Simba. Taa nyekundi kabisa!!
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,847
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Anataka kumliwaza mwambie turn up naked.....atasahau yaliyomsibu
     
  15. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,455
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mh..........................
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 160
    simtaki mwanamme yeyote.

    Jamani wa kuniliwazwa anakaribishwa.
     
  17. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,287
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Gonga hiyo mashine wewe kwani hujui kajilengesha huyo, yaani wewe kazi yako ni kuwashikia mgu....... swali la kish,,,,,,,,,,a kwelikweli hilo
     
  18. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,288
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    si useme 2 kwamba ni we mwenyewe unaetaka kwenda kumliwaza m2.. So simple
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,978
    Likes Received: 6,621
    Trophy Points: 280
    zinakua ni hasira tu. Mpeleke feri akanywe supu ya pweza. au mwambie akienda kumliwaza ampelekee na cd ya X wakaangalie wote. baada ya hapo utajua anamaanisha au ni uzushi. mia
     
  20. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 5,341
    Likes Received: 2,351
    Trophy Points: 280
    Nenda ukanase chezea boyz weye?
     
Loading...