Kina dada/mama na makeup zenu!


WALIMWEUSI

WALIMWEUSI

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
2,125
Likes
198
Points
160
WALIMWEUSI

WALIMWEUSI

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
2,125 198 160
Habari wana MMU,

Jamani naomba tu niwashauri wanawake wenzangu ambao ni fans wa makeup. Ni kweli wengi wenu zinawapendezesha sana lakini ebu jaribuni kufikiria zaidi kuhusu madhara ya hii kitu jamani! Ni ukweli usiofichika kwamba baada ya matumizi ya muda mrefu yafuatayo yaweza kutokea.
  • Ule muonekano wa ngozi yako halisi na sura yako hubadilika na kwa sababu hiyo unakuwa mtumwa! Bila makeups hutoki!
  • Ngozi ya uso inazeeka na unaonekana mzee (hii imemtokea rafiki yangu wa karibu)
Nawashauri tu wanawake wenzangu, pamoja na ukweli kwamba wengiwenu mnapendeza na kuvutia sana baada ya kupaka makeups, ila jitahidini zisiwazoee sana, na upakaji wake uwe wa kiasi basi mana wengine kha! Hadi unamuonea mtu huruma! Kuna mmoja nimekutana nae asubuhi hii huku town hadi nikatamani kucheka mana anafanana na nyau! Samahani kwa ambao watakwazika ila ni ushauri wa bure tu.
 
dad24

dad24

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
465
Likes
1
Points
35
dad24

dad24

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
465 1 35
Sijui kama watakuelewa maana wengine mapaka muda wa kulala,hawawezi lala bila kutumia hiyo kitu sijui ni ulimbukeni au ni nini?
 
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
6,169
Likes
5,604
Points
280
Age
40
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
6,169 5,604 280
Ukitaka kumjua vzr mvizie soon anapoamka na kupaka makeup zake unaweza kimbia.
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,938
Likes
14,622
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,938 14,622 280
Bora mie yangu vaseline mweeh!
 
Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
1,247
Likes
59
Points
145
Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2012
1,247 59 145
Mkuu umeni kumbusha mbali nimecheka mpaka nimepaliwa. Siku moja nilikutana na bidada mmoja kapaka rangi ya nyumba (sadoline) kwenye macho kisa tu amechishe na nguo aliyovaa jamaaaaaaaniii!!!!! Uso nyau si nyau kinyago cha pale mwenge kina afadhali.
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,488
Likes
282
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,488 282 180
make up haalafu usafiri wa dala dala full majasho. Usipate ze foto kabisa.
 
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
2,246
Likes
34
Points
145
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
2,246 34 145
Habari wana MMU,

Jamani naomba tu niwashauri wanawake wenzangu ambao ni fans wa makeup. Ni kweli wengi wenu zinawapendezesha sana lakini ebu jaribuni kufikiria zaidi kuhusu madhara ya hii kitu jamani! Ni ukweli usiofichika kwamba baada ya matumizi ya muda mrefu yafuatayo yaweza kutokea.
  • Ule muonekano wa ngozi yako halisi na sura yako hubadilika na kwa sababu hiyo unakuwa mtumwa! Bila makeups hutoki!
  • Ngozi ya uso inazeeka na unaonekana mzee (hii imemtokea rafiki yangu wa karibu)
Nawashauri tu wanawake wenzangu, pamoja na ukweli kwamba wengiwenu mnapendeza na kuvutia sana baada ya kupaka makeups, ila jitahidini zisiwazoee sana, na upakaji wake uwe wa kiasi basi mana wengine kha! Hadi unamuonea mtu huruma! Kuna mmoja nimekutana nae asubuhi hii huku town hadi nikatamani kucheka mana anafanana na nyau! Samahani kwa ambao watakwazika ila ni ushauri wa bure tu.
hivi kumbe kuna wanawake wanaakili mi nilifikiri baada ya Mama yangu na mke wangu hakuna wengine!
thanks umeniongezea imani!
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,567
Likes
31,044
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,567 31,044 280
baadhi wanatia kinyaa sana na mijasho ndo duh..... am natural am proud of it.........
 
PLL

PLL

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
882
Likes
9
Points
35
Age
34
PLL

PLL

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
882 9 35
nashukuru umesema wewe,yan watu hawajui madhara ya hayo makitu na wengine wamezoea yan hawawez kutoka bila hayo makitu,saingine naonaga kama hawajiamini kua bila make up hawajapendeza na maji hawanywi,utakuta mabinti wadogi ngozi mbaya kama ya bibi yangu kule unyamwenzini
 
WALIMWEUSI

WALIMWEUSI

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
2,125
Likes
198
Points
160
WALIMWEUSI

WALIMWEUSI

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
2,125 198 160
nashukuru umesema wewe,yan watu hawajui madhara ya hayo makitu na wengine wamezoea yan hawawez kutoka bila hayo makitu,saingine naonaga kama hawajiamini kua bila make up hawajapendeza na maji hawanywi,utakuta mabinti wadogi ngozi mbaya kama ya bibi yangu kule unyamwenzini
Sio siri wanatia huruma hawa wanawake, afu kuta basi mtu kajitia hiyo mirangi, afu kapiga ule wanja unaokaribia kulifikia shavu, khaa!Mi huwa hadi naogopa kuwatazama!Ivi shida yote hii nini jamani? Au ndo mnataka muwavutie wanaume? Mbona wenyewe wanawaponda tu!
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,844
Likes
5,769
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,844 5,769 280
asante kwa ushauri wako binafsi nitaufanyia kazi
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
10,423
Likes
7,739
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
10,423 7,739 280
wengine hadi wanatisha hata midoli wanahafadhali
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,009
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,009 280
Habari wana MMU,

Jamani naomba tu niwashauri wanawake wenzangu ambao ni fans wa makeup. Ni kweli wengi wenu zinawapendezesha sana lakini ebu jaribuni kufikiria zaidi kuhusu madhara ya hii kitu jamani! Ni ukweli usiofichika kwamba baada ya matumizi ya muda mrefu yafuatayo yaweza kutokea.
  • Ule muonekano wa ngozi yako halisi na sura yako hubadilika na kwa sababu hiyo unakuwa mtumwa! Bila makeups hutoki!
  • Ngozi ya uso inazeeka na unaonekana mzee (hii imemtokea rafiki yangu wa karibu)
Nawashauri tu wanawake wenzangu, pamoja na ukweli kwamba wengiwenu mnapendeza na kuvutia sana baada ya kupaka makeups, ila jitahidini zisiwazoee sana, na upakaji wake uwe wa kiasi basi mana wengine kha! Hadi unamuonea mtu huruma! Kuna mmoja nimekutana nae asubuhi hii huku town hadi nikatamani kucheka mana anafanana na nyau! Samahani kwa ambao watakwazika ila ni ushauri wa bure tu.
hii meseji delivery maana kuna mtu huwa ananichelewesha sana kisa make ups..
 

Forum statistics

Threads 1,263,934
Members 486,092
Posts 30,168,074