Kina baba wanene na tabia za kutongoza vibinti vidogo

Kina baba wanene na tabia za kutongoza vibinti vidogo

Ndio maana wachina wametengeneza midoli,kwa kuwa wanajua hizi attitude ziko kwa kiwango kikubwa.Unene ni ugonjwa mbaya sana,wakati mwingine ni lazima kukubali matokeo ya kuutibu,maana aidha ufe kwa shambulio la moyo,au uchanganyikiwe kwa kujikondesha kwa kutokula,ama ubahatike upungue upate hao warembo!
 
Vimbao mbao mi hapana kabisa napenda wastanii haswa akiwa na mwili wa mazoezi
Pesa zitakuridhisha ukeni???kuhonga ni kipaji t haiangalii unene
[emoji121] point ya msingi sana hii chukua [emoji3] [emoji481] kibo gold ya buku jero hapo ntalipia
 
Wanene huwa wananoga wakiwa na pesa na katika idara ya kuhonga tu

I can't imagine myself kitandani na mwanaume with a fat ass mixer kitambi
Kwanza sijawahi na siwezi kuwahi

Sema uzuri wa haya mafat ass huwa hawapendi kufuck sana kama hawa vimbao mbao
Asante kwa tangazo wahusika watakutafuta
 
Eti mtoa mada anakereka sisi wenye vi freezer kutokea vi model kama cute b . Sasa sijui kuwatokea vipipa wenzetu ni sawa? Hio si itakuwa mission impossible?!

Yale matumbo pale kati itakuwaje? Acheni ubaguzi jamani,aliekunyima ndio katupa sisi.
He he he wewe umeanza lini kufuga kitambi
 
Wewe ulikuwa unanipa stress kitambi kitatoka wapi? Sasa hivi kinakuja tu kila nikipiga zoezi hakitoki!
He he hebu ngoja Leo nijipitishe pitishe nijionee. Maana kama una kitambi lazima una hela
 
hahaaaaa unapenda wembamba wangapi ww k...mbona na wewe ni jamvi la wageni hasa waliofika stendi
 
Wewe ulikuwa unanipa stress kitambi kitatoka wapi? Sasa hivi kinakuja tu kila nikipiga zoezi hakitoki!
Kitambi kitatokaje PRONDO?
Unapiga mazoezi ya nguvu kisha appetite ya kufakamia nyama choma na beer inaongezeka dramatically!
You have to control your diet.
 
Ndio maana wachina wametengeneza midoli,kwa kuwa wanajua hizi attitude ziko kwa kiwango kikubwa.Unene ni ugonjwa mbaya sana,wakati mwingine ni lazima kukubali matokeo ya kuutibu,maana aidha ufe kwa shambulio la moyo,au uchanganyikiwe kwa kujikondesha kwa kutokula,ama ubahatike upungue upate hao warembo!

Unajidanganya na ufinyu wako wa mawazo wewe unafikiri Trump vidosho walikuwa wanampendea ukimbau mbau wake na unafikiri ana shida za afya kama ulizonazo wewe. Pesa inaongea.
 
Unakuta mbaba mnene,,kitambi hichoo yaan mnene jamanii halaf anatongoza vibinti vidogo, we baba unavipeleka wapi hivyo vibinti,,,mfano hata mimi sipendi wababa /wakaka wanene ,,mtu tumbo hiloo,paja nene,halaf anakung'ang'ania eti anakupenda jamani jamani sipendi kuwa na mahusiano na wanaume wanene,wenye vitambii kwanza hawavutiii kabisaa,,

mwanaume aliejaa kawaida ndio anapendeza yaan amejaa kimazoezi au kajaa tu,,,sasa mbaba huyu na tumbo lake sijui hata kitandani mnalalaje,napatia picha utakavyolaliwa na hilo tumbo hapo utachoka nyang'anyang'nya,,,

Pia wapo nadhani wadada wanaopenda haoa wakaka au wababa wanene,maana nahisi ladha tunatofautiana,sie wengine tunapenda wakaka wa kawaida tu wenye miili ya mazoezi,kuna huyo mbaba huwa tunakutana sehemu ya kula jamani atatuma watu waniitee,,unajua saa ingine unene unaweza fanya uitwe mbaba,,

Akaniandikia kikaratasi kuwa ananipenda na anataka kuwa namii yaan niliudhikaa ,,,nikaanza kuwaza hivi huyuu mi nampeleka wapi sasa,,kwanza nahisi watu wanene kama hawa kitandani ni magoigoi tu na dudu yote imemezwa na tumbo,halaf kama hawakoromi hawaa ni bahatii aisee,,,

sie tushazoea watu hawana vitambi akikukamata ukitoka hapo hamu zote kwishaa. Mtanisamehe kama na humu wanene mpo inabidi mpungue jamanii unene ni janga mtakosa watoto wazurii wazurii
Kama una povu tema nna nguo chafu mie ntafulia
Ndio nishasema!!!!
Wewe kama sio bamedi basi ulishawahi kuutumia uwanja wa fisi dsm,kwahiyo wewe kupigwa bomba kwako na watu wengi umeamua kuleta humu mtandaoni ili iweje?,unadhani ukahaba unaofanya humu utasifiwa?huna hata mshipa wa aibu,baradhuli kweli wewe
 
Unakuta mbaba mnene,,kitambi hichoo yaan mnene jamanii halaf anatongoza vibinti vidogo, we baba unavipeleka wapi hivyo vibinti,,,mfano hata mimi sipendi wababa /wakaka wanene ,,mtu tumbo hiloo,paja nene,halaf anakung'ang'ania eti anakupenda jamani jamani sipendi kuwa na mahusiano na wanaume wanene,wenye vitambii kwanza hawavutiii kabisaa,,

mwanaume aliejaa kawaida ndio anapendeza yaan amejaa kimazoezi au kajaa tu,,,sasa mbaba huyu na tumbo lake sijui hata kitandani mnalalaje,napatia picha utakavyolaliwa na hilo tumbo hapo utachoka nyang'anyang'nya,,,

Pia wapo nadhani wadada wanaopenda haoa wakaka au wababa wanene,maana nahisi ladha tunatofautiana,sie wengine tunapenda wakaka wa kawaida tu wenye miili ya mazoezi,kuna huyo mbaba huwa tunakutana sehemu ya kula jamani atatuma watu waniitee,,unajua saa ingine unene unaweza fanya uitwe mbaba,,

Akaniandikia kikaratasi kuwa ananipenda na anataka kuwa namii yaan niliudhikaa ,,,nikaanza kuwaza hivi huyuu mi nampeleka wapi sasa,,kwanza nahisi watu wanene kama hawa kitandani ni magoigoi tu na dudu yote imemezwa na tumbo,halaf kama hawakoromi hawaa ni bahatii aisee,,,

sie tushazoea watu hawana vitambi akikukamata ukitoka hapo hamu zote kwishaa. Mtanisamehe kama na humu wanene mpo inabidi mpungue jamanii unene ni janga mtakosa watoto wazurii wazurii
Kama una povu tema nna nguo chafu mie ntafulia
Ndio nishasema!!!!
Mbona navyo vibint haviwakatai wababa wanene wenye vitambi?,ingekua wanavishika kwa nguvu ingekua big issue,lakini wanawakubali kwa raha zao
 
Wewe kama sio bamedi basi ulishawahi kuutumia uwanja wa fisi dsm,kwahiyo wewe kupigwa bomba kwako na watu wengi umeamua kuleta humu mtandaoni ili iweje?,unadhani ukahaba unaofanya humu utasifiwa?huna hata mshipa wa aibu,baradhuli kweli wewe
Jifunze kutoqoute uzi wote
Haya nenda uwanja wa fis nakukuta
 
Unampeleka wapi? Wewe unapelekwa wapi! Weka maneno ya akiba life is a long journey you might come across of them and love
 
Unakuta mbaba mnene,,kitambi hichoo yaan mnene jamanii halaf anatongoza vibinti vidogo, we baba unavipeleka wapi hivyo vibinti,,,mfano hata mimi sipendi wababa /wakaka wanene ,,mtu tumbo hiloo,paja nene,halaf anakung'ang'ania eti anakupenda jamani jamani sipendi kuwa na mahusiano na wanaume wanene,wenye vitambii kwanza hawavutiii kabisaa,,

mwanaume aliejaa kawaida ndio anapendeza yaan amejaa kimazoezi au kajaa tu,,,sasa mbaba huyu na tumbo lake sijui hata kitandani mnalalaje,napatia picha utakavyolaliwa na hilo tumbo hapo utachoka nyang'anyang'nya,,,

Pia wapo nadhani wadada wanaopenda haoa wakaka au wababa wanene,maana nahisi ladha tunatofautiana,sie wengine tunapenda wakaka wa kawaida tu wenye miili ya mazoezi,kuna huyo mbaba huwa tunakutana sehemu ya kula jamani atatuma watu waniitee,,unajua saa ingine unene unaweza fanya uitwe mbaba,,

Akaniandikia kikaratasi kuwa ananipenda na anataka kuwa namii yaan niliudhikaa ,,,nikaanza kuwaza hivi huyuu mi nampeleka wapi sasa,,kwanza nahisi watu wanene kama hawa kitandani ni magoigoi tu na dudu yote imemezwa na tumbo,halaf kama hawakoromi hawaa ni bahatii aisee,,,

sie tushazoea watu hawana vitambi akikukamata ukitoka hapo hamu zote kwishaa. Mtanisamehe kama na humu wanene mpo inabidi mpungue jamanii unene ni janga mtakosa watoto wazurii wazurii
Kama una povu tema nna nguo chafu mie ntafulia
Ndio nishasema!!!!
Wewe hujawajaribu ukawaona wasichana wembamba wanatujua kwa kuwa huwa tunajaa kinena chote ile slow motion acha kabisa inagusaga kila sehem lzm ufikie kilele hata kama ulikuwa hujawahi



We tujaribu uone hutatukashifu tena utaiita bby kila ck utasahau mpaka jina
 
Back
Top Bottom