britanicca
Platinum Member
- May 20, 2015
- 18,285
- 49,221
Kimbunga kimbunga cha nguvu Western magharibi watu 11 wamefariki kutokana na kimbunga hicho
Geographical Location, tides and wind directionsNaombeni wajuzi wa mambo ya Hali ya hewa wanipe msaada kwanini sio kawaida vimbunga kukumba Bara la Afrika?
mjiandae kuletewa bongo kwenye Be forward, na kampuni zingine za magari!Kimbunga kimbunga cha nguvu Western magharibi watu 11 wamefariki kutokana na kimbunga hicho
View attachment 857543
Naombeni wajuzi wa mambo ya Hali ya hewa wanipe msaada kwanini sio kawaida vimbunga kukumba Bara la Afrika?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Siasa na wana siasa wa Afrika ni kimbunga tosha kinacho haribu hali ya hewa ya demokrasia ya waafrika wenyewe.
Sent using Jamii Forums mobile app