kimasihara nimemtengeneza Chadema

kimasihara nimemtengeneza Chadema

KAKADO

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2012
Posts
230
Reaction score
336
Wadau habari za leo??
kiukweli nimeshindwa kumuelewa huyu binti,sikuwa na muda mrefu tangu nimfahamu ila amenipa mashaka sana,kiukweli ni binti mrembo nilimtamani bila kujua historia yake akili na mawazo yangu yalijaa kumtengeneza chadema(kumtengeneza V) kwanza ndio nimuoe,ila hivi majuzi nilikutana nae njiani nikamwambia karibu nyumbani kimasihara kiukweli nilishangaa alikubali akaja nyumbani a.k.a Geto,bila kuchelewa nadhani alielewa nini nilichomuitia chini ya dakika kumi tangu afike geto mwenyewe bila kumsemesha alichojoa nguo zake na mimi nikajikuta nimemtengeneza CHADEMA kirahisi rahisi bila hata kutumia nguvu.....nilikuwa na lengo lakumuoa kwa stahili hii anafaa kweli kuwa mke huyu?naomba ushauri please
 
Chadema nn na ccm iko madarakan?
Wadau habari za leo??
kiukweli nimeshindwa kumuelewa huyu binti,sikuwa na muda mrefu tangu nimfahamu ila amenipa mashaka sana,kiukweli ni binti mrembo nilimtamani bila kujua historia yake akili na mawazo yangu yalijaa kumtengeneza chadema(kumtengeneza V) kwanza ndio nimuoe,ila hivi majuzi nilikutana nae njiani nikamwambia karibu nyumbani kimasihara kiukweli nilishangaa alikubali akaja nyumbani a.k.a Geto,bila kuchelewa nadhani alielewa nini nilichomuitia chini ya dakika kumi tangu afike geto mwenyewe bila kumsemesha alichojoa nguo zake na mimi nikajikuta nimemtengeneza CHADEMA kirahisi rahisi bila hata kutumia nguvu.....nilikuwa na lengo lakumuoa kwa stahili hii anafaa kweli kuwa mke huyu?naomba ushauri please
 
Malumumba mnatafuta njia yotote ilimradi muihusishe CHADEMA kwenye kila mazungumzo yenu hata ya ufuska.

Sheenzzzz
 
Hio Lugha ya kufundishia uliyotumia haina morali
 
huyo anajielewa ndio maana amekupa,na alishakutathmini ndio maana akafika.
 
Back
Top Bottom