Kilio hiki bwana Lowassa utakilipia kabla ya 2015

Kilio hiki bwana Lowassa utakilipia kabla ya 2015

Wakati Yeriko anamsemea Lowassa haya maneno yasiyofaa kuna mliokuwa mnamtetea Lowassa! Lowassa alipohamia CHADEMA mmemgeuka mnampinga wakati Yeriko amegeuka anamuunga mkono....mna tofauti gani nyie?! Mzee wa push-up alipokuwa anawaahidi kuwa ataunda mahakama ya mafisadi kwa sababu wameiumiza nchi hii mlikuwa mnarukaruka kwa shangwe! Sasa hivi kwa nini yeye wala ninyi hamuiongelei hiyo mahakama? Sasa hivi hamsemi lolote kuhusu nyoka wa makengeza, ni mwenyekiti wa bunge lenu tukufu...lakini akihamia upinzani itakuwa balaa. Lowassa hadi 2015 alikuwa mwenyekiti wa kamati ya bunge ya mambo ya nje, hebu tuonyesheni mlimpinga wapi? Sisi wengine tunachotaka ni kuwa na serikali yenye kuwajibika kwa raia, yenye kusimamia sheria kwa haki. Yeyote anayestahili kushitakiwa ashitakiwe na apewe stahili yake bila kujali ni Lowassa au ni nani, bila kujali ni ccm, upinzani au hana chama. Msituambukize ule ugonjwa wa dom kuwa akitukana wa upinzani anaadhibiwa, ila akitukana wa ccm hakuna tatizo!
 
Nakazia maneno, wewe ni muuaji na lazima nawe ufe tena ufe tukusahau kabisa kama Alvov Mejavic,

Miezi sita iliyopita ulijitwalia kwanguvu umiliki wa wana BODABODA katika ardhi ya Tanganyika bila hata kupitia PPR ama mbadulaluvanza, ukawajaza ujinga, ukawateka wakatekeka na ukawaambia wewe ni alfa na omega,

Leo serikali ya chama chako imekupiga ngwara, imechora mstari kwa bodaboda kuiona pepo ya mjini daslam, ndio hawatakiwi kula baga posta wala kuona vimini samora, umewanyima haki yao yamsingi yakustarehesha macho na roho zao,

Sasa wanalia kilio cha mbwa mwizi meno yote thelathina nje mbili. Hawajui wapeleke wapi hizo bodaboda, wapo wanaofikiria kuhamia Monduli huenda huko kukawa na unafuu maana nasikia wewe huko una jamhuri yako na utakuw rais wa Malaigwanani huko,

Tabia hii yakusaka umaarufu kwa nguvu utailipia tu utake usitake, na malupo yake ni kifo kama ulivyoua machipuzi ya makinda hawa wengi wao waliosoma shule za kata, umesababisha Muhimbili ifurike antena za vilema kwasababu yakusaka sifa zako,

Umewanunilia bodaboda huku ukijua sera ya chama chako haiwataki mijini?? Kweli wewe hufai hata kuwa mwenyekiti wa kwaya ya kanisa langu langu la Marastafari,

Nasema tena utalipa kwa kifo kitakatifu kabla ya 2015, kilio cha mnyonge kinabaraka za Jah.

Nyie vijana wa bodaboda, Chadema ndiemkombozi wenu kwa sera yake nzuri ya ajira kwa vijana, unganeni kuikomboa nchi dhidi ya majitu mumiani kama Edward Ngoyai Lowassa.


Wewe ni pussy, man!
 
"Asiyekuwa mnafiki miongoni mwenu awe wa kuwanza kumtupia jiwe huyu kijana wa saibakraimu!"....wote tunajua jinsi siasa zilivyo,there is a thin line between a chameleon and politics.
 
Eti "hafai hata kuwa mwenye kiti wa kwaya ya marastafari " hahahaha! ....,, hiyo kwaya si vurugu mechi tu! Hahahaha
 
Umewanunilia bodaboda huku ukijua sera ya chama chako haiwataki mijini?? Kweli wewe hufai hata kuwa mwenyekiti wa kwaya ya kanisa langu langu la Marastafari,
sasa hivi ana cheo gani huko mkuu!!! mimi nimeona hayo maneno tu kwenye uzi wako?
 
Sisi tulioamua kubaki na msimamo wa awali tena kwa nguvu ile ile ndio tunaitwa wanafiki then waliokula matapishi ndio makamanda ...hii ni sawa na kuamua kutoa tafsiri ya ubaya kutegemea umefanywa na nani na si ubaya wenyewe .....alafu tunataka maendeleo nchi hii ....
 
Sisi tulioamua kubaki na msimamo wa awali tena kwa nguvu ile ile ndio tunaitwa wanafiki then waliokula matapishi ndio makamanda ...hii ni sawa na kuamua kutoa tafsiri ya ubaya kutegemea umefanywa na nani na si ubaya wenyewe .....alafu tunataka maendeleo nchi hii ....
Mbona mnamuumbua mwenzenu kiasi hiki? Hivi kusingekuwa na maandishi halafu ukamwambia Yericko kwamba aliyasema hayo angekubali?
 
Back
Top Bottom