Kilimo cha viungo /dawa

toccara

JF-Expert Member
Apr 17, 2014
540
202
Hapa Tanzania kilimo cha Basil, Mint, Parsley, Sage, oregano, thyme, rosemary, mbegu za chia, kinaweza kulimwa katika mikoa ipi, nimeahidiwa soko kubwa lakini mpaka sasa sijafahamu hiki kilimo nitaweza kukifanyia mkoa gani, mwenye ufahamu naomba anijuze
 
Hapa Tanzania kilimo cha Basil, Mint, Parsley, Sage, oregano, thyme, rosemary, mbegu za chia, kinaweza kulimwa katika mikoa ipi, nimeahidiwa soko kubwa lakini mpaka sasa sijafahamu hiki kilimo nitaweza kukifanyia mkoa gani, mwenye ufahamu naomba anijuze

Za kwako boss, ni naomba mrejesho wa zao la chia seeds.
Kuhusu uwezekano wa market haswa la nje!
 
Hapa Tanzania kilimo cha Basil, Mint, Parsley, Sage, oregano, thyme, rosemary, mbegu za chia, kinaweza kulimwa katika mikoa ipi, nimeahidiwa soko kubwa lakini mpaka sasa sijafahamu hiki kilimo nitaweza kukifanyia mkoa gani, mwenye ufahamu naomba anijuze
Toccara hongera kwa maono mazuri. Mimi napenda kuanzisha kilimo cha oregano, je mbegu zake zinapatikana wapi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom