• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kilimo cha pareto

Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
12,027
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
12,027 2,000
salaam sana wakuu.
niko moshi machame nataka nijue kama kwa hali ya hewa ya huku hayo mazao ya pareto kama yatastawi na soko lake likoje na je kama hilo zao lina athari zozote kwa aridhi.
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
12,027
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
12,027 2,000
Hili jukwaa hakuna majibu naomba mods wanipeleke jukwaa husika
 

Forum statistics

Threads 1,404,380
Members 531,585
Posts 34,452,238
Top