Kilimo cha mboga Ruvu


M

man fighter

New Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
4
Likes
0
Points
3
Age
26
M

man fighter

New Member
Joined Jul 8, 2016
4 0 3
naombe ushaur kuhusu kilimo cha mboga ruvu mimi ni mgeni hum jf
 
CHIEF MGALULA

CHIEF MGALULA

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2009
Messages
821
Likes
293
Points
80
CHIEF MGALULA

CHIEF MGALULA

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2009
821 293 80
Ruvu Ipi Mkuu, Hii Ya Bagamoyo Au Mlandizi
 
popo1986

popo1986

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2014
Messages
1,101
Likes
217
Points
160
popo1986

popo1986

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2014
1,101 217 160
Kakimbia tayari daaaa wabongo buana
 
Inamonga

Inamonga

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
788
Likes
445
Points
80
Age
38
Inamonga

Inamonga

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2016
788 445 80
Ni ruvu ipi ambayo inawakulima wengi na nikitaka huduma kama za trekta la kukodi na pump za kumwagilia za kukodi ntapata kirahisi?
 

Forum statistics

Threads 1,236,570
Members 475,187
Posts 29,262,472