kilimo cha maharage ya ngwalaau FIWI | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kilimo cha maharage ya ngwalaau FIWI

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by tajirisana, Sep 14, 2012.

  1. t

    tajirisana Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wana JF nimekutana na changamoto leo nilipoulizwa juu ya maharage ya FIWI na huyo mtu akaniambia yana soko sana kenya na india,
    naomba mnisaidie haya maharage yanalimwaje, mbegu inapatikana wapi, yanakaa shambani kwa muda gani, na soko lake kwa ujumla yanauzwaje kwa gunia? kwa mwana JF ambaye analifahamu zao hili naomba msaada
     
  2. K

    Kimalapamba Member

    #2
    Dec 18, 2013
    Joined: Oct 19, 2013
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana JF fungukeni basi tuelewe watu mbalimbali kuhusu hii fursa
     
  3. t

    tawiri poultry ltd Member

    #3
    Dec 22, 2013
    Joined: Dec 19, 2013
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunasubiria kwa anayeyajua jamani
     
  4. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2013
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,474
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    maharage aina zote hulimwa handeni Tanga na kilindi
     
  5. k

    kokaumba JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2017
    Joined: Sep 12, 2016
    Messages: 221
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    mali kwa mkoa wa kilimanjaro wilaya ya same,,sema kwa sasa bei iko chini sijui uchaguzi utaisha lini kenya
     
  6. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2017
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 4,092
    Likes Received: 1,713
    Trophy Points: 280
    Unazungumzia Yale meusi size ya kati?
     
  7. k

    kokaumba JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2017
    Joined: Sep 12, 2016
    Messages: 221
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    sio maharage bali yanafanana na maharagwe kwa umbo
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2017
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 20,078
    Likes Received: 7,294
    Trophy Points: 280
    Halafu tukilima iwe kama Mbaazi eee???
     
Loading...