mkizantongani
Member
- Apr 1, 2012
- 66
- 11
Mimi huwa naamini kili Stars ni bora zaidi ya Taifa Stars yaani kama vile wazenji wanatuwekeaga gundu.
Hapa ndipo huwa naichukia siasa ktk michezo hususan kwa timu yetu ya taifa
Mimi huwa naamini kili Stars ni bora zaidi ya Taifa Stars yaani kama vile wazenji wanatuwekeaga gundu.
yametimia zinakutana nusu fainali.kila la kheri watzee sote (kili stars & znz stars)
Mimi huwa naamini kili Stars ni bora zaidi ya Taifa Stars yaani kama vile wazenji wanatuwekeaga gundu.