Kilimanjaro stars na zanzibar heroes.


T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
204
Likes
0
Points
33
T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
204 0 33
poulsen ameanza kulalamikia kili stars wakati yeye amechagua wachezaji ,sasa kila wakati ni samatta na ulimwengu jee hawa wachezaji aliyonao sio wachezaji ?anataka wachezaji waliopikwa tayari na makocha wa tp mazembe ili iwe rahisi kwake.
zanzibar heroes kocha mzalendo wachezaji wote wa tanzania tuone nani zaidi poulsen au bausi ?
mimi naanza kusema zanzibar heroes wata​fika mbali.ni maoni tuu.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,289
Likes
10,099
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,289 10,099 280
Kama hujui soka kausha si lazima kuchangia maoni kwenye kila mada. Mwalimu wa timu ya taifa hana muda wa kupika wachezaji, YES, ana haki ya kudai waliopikwa. Au unafikiri timu huandaliwa siku 4?
 
T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
204
Likes
0
Points
33
T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
204 0 33
Kama hujui soka kausha si lazima kuchangia maoni kwenye kila mada. Mwalimu wa timu ya taifa hana muda wa kupika wachezaji, YES, ana haki ya kudai waliopikwa. Au unafikiri timu huandaliwa siku 4?
mbona unakua mkali? hii jamii forum kila mtu ana haki kutoa mawazo mradi usivunje sheria ,au wewe ndio unamiliki hii jf?,samahani.
 
T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
204
Likes
0
Points
33
T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
204 0 33
zanzibar heroes oyeeeeeeeeeeeee.:A S soccer::A S soccer::A S soccer::A S soccer:
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,142
Likes
2,283
Points
280
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,142 2,283 280
Ngoja tuone huo umbali.
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
13,111
Likes
3,655
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
13,111 3,655 280
Kama hujui soka kausha si lazima kuchangia maoni kwenye kila mada. Mwalimu wa timu ya taifa hana muda wa kupika wachezaji, YES, ana haki ya kudai waliopikwa. Au unafikiri timu huandaliwa siku 4?
kilimanjaro stars ni timu ya taifa?
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
893
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 893 280
mleta mada hujui soka ndiyo maana una kurupuka kumshutu kocha wa kilimanjaro stars..
 
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
1,970
Likes
910
Points
280
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
1,970 910 280
Wewe #tanzania1960 # ushabiki wa Kipemba na Kiunguja unakusumbua, pale mlikuwa mnacheza mpira au mlikuwa mnachezea tope. Kusingekuwa na lile tope walilokuwa wanaogelea wachezaji Rwanda wangewapiga nyingi. Lakini hili ni somo kwa CECAFA wawe makini kuchagua viwanja vizuri siku zijazo.
Pia CECAFA wanatakiwa kubadili majina ya timu zetu, haiwezekani kukawa na timu inaitwa Tanzania na nyingine inaitwa Zanzibar. Hii moja ya bara ingeitwa Tanganyika ingeleta maana.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
893
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 893 280
kilimanjaro stars ni timu ya taifa?
mkuu swali rahisi kweli landa nikuulize timu zilizoko uganda zimewakilisha nini mikoa.. ni timu ya taifa linaloitwa Tanganyika ingawa wengi hawapendi kusikia hivyo watakwambia ni tanzania bara..
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
893
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 893 280
mkuu ARV kwani wazanzibar wametukataza kuita timu yetu Tanganyika ni upumbavu wetu tu..
 
Last edited by a moderator:
Tango73

Tango73

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2008
Messages
1,678
Likes
45
Points
135
Tango73

Tango73

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2008
1,678 45 135
poulsen ameanza kulalamikia kili stars wakati yeye amechagua wachezaji ,sasa kila wakati ni samatta na ulimwengu jee hawa wachezaji aliyonao sio wachezaji ?anataka wachezaji waliopikwa tayari na makocha wa tp mazembe ili iwe rahisi kwake.
Zanzibar heroes kocha mzalendo wachezaji wote wa tanzania tuone nani zaidi poulsen au bausi ?
Mimi naanza kusema zanzibar heroes wata​fika mbali.ni maoni tuu.
usiingize siasa katika soka.
 
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
6,489
Likes
464
Points
180
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
6,489 464 180
kilimanjaro stars ni timu ya taifa?
Kwa swali hili wewe ni Great Sinker!

Kwa taarifa yako, Kilimanjaro Stars ni timu ya taifa la Tanganyika a.k.a Tanzania Bara kama Zanzibar Heroes ilivyo kwa taifa la Zanzibar. Mataifa haya huunda Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, taifa jingine lenye timu iitwayo Taifa Stars.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,965
Likes
1,597
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,965 1,597 280
poulsen ameanza kulalamikia kili stars wakati yeye amechagua wachezaji ,sasa kila wakati ni samatta na ulimwengu jee hawa wachezaji aliyonao sio wachezaji ?anataka wachezaji waliopikwa tayari na makocha wa tp mazembe ili iwe rahisi kwake.
zanzibar heroes kocha mzalendo wachezaji wote wa tanzania tuone nani zaidi poulsen au bausi ?
mimi naanza kusema zanzibar heroes wata​fika mbali.ni maoni tuu.
Alichagua kosi finyu wakati waaandalizi kule Mwanza,matokeo yake anaenda na wachezaji pungufu na hana wa kuogeza.
 
U

Ubungoubungo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2008
Messages
2,508
Likes
20
Points
135
U

Ubungoubungo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2008
2,508 20 135
wazenji hawawezi kufika popote, kama hauamini utaona. toka lini muamusho wakashinda kombe?
 
T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
204
Likes
0
Points
33
T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
204 0 33
wazenji hawawezi kufika popote, kama hauamini utaona. Toka lini muamusho wakashinda kombe?
jee waona nani zaidi? Tanzania one kaseja kalambishwa mchanga ahh sorre halwa.heroes hongera.
 
T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
204
Likes
0
Points
33
T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
204 0 33
kama hujui soka kausha si lazima kuchangia maoni kwenye kila mada. Mwalimu wa timu ya taifa hana muda wa kupika wachezaji, yes, ana haki ya kudai waliopikwa. Au unafikiri timu huandaliwa siku 4?
mheshimiwa upo au bado unatafakari maneno yako?pole sana rafiki.
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,453