KILIMANJARO INSTITUTE OF TECHNOLOGY

KILIMANJARO INSTITUTE OF TECHNOLOGY

zigi 01

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Posts
325
Reaction score
198
Anaekifahamu chuo hiki ubora wake ukoje? kwa course za IT
 
Nenda kasome hata certificate kabisa pale kuna semester fupi sana miezi mitatu mitatu yani kama utaanza January September umemaliza. Kuna majamaa zangu pale wako vizuri sana daniel na faraja hawa ni lectures
 
Nenda kasome hata certificate kabisa pale kuna semester fupi sana miezi mitatu mitatu yani kama utaanza January September umemaliza. Kuna majamaa zangu pale wako vizuri sana daniel na faraja hawa ni lectures
ok! sawa mm nataka shortcourse! vp kwenye hilo
 
Nenda kasome hata certificate kabisa pale kuna semester fupi sana miezi mitatu mitatu yani kama utaanza January September umemaliza. Kuna majamaa zangu pale wako vizuri sana daniel na faraja hawa ni lectures
Chuo kipo wapi na ada zipoje?
 
Nenda kasome hata certificate kabisa pale kuna semester fupi sana miezi mitatu mitatu yani kama utaanza January September umemaliza. Kuna majamaa zangu pale wako vizuri sana daniel na faraja hawa ni lectures
Chuo kipo wapi na ada zipoje?
 
Back
Top Bottom