Kilimanjaro Express

Kilimanjaro Express

Wewe nae ni walewale tu! Utakataje tiketi hujaona basi unalosafiri nalo!? Kizazi kama chenu sijui kitaisha lini!.

Mkuu hii ni safari ya Moshi - Arusha na sio Dar - Arusha.
 
Umesahau dar express wana huduma mbovu kweli. Leo nmewahi ili nikakate tiketi, nmekaa kwenye foleni kuanzia saa moja inafika saa tatu kasoro wanasema nafasi zimejaa gari za tar 21 na 22. Tukawaomba watukatie za tar 23 wakagoma kabisa. Kilichonisikitita wakati tupo kwenye foleni kuna madalali waliokua wanaingia ndani wanareserve nafasi za wateja wao. Pia majibu ya wahudumu hayakua ya kuridhisha kabisa......
Nilishaacha kabisa kupanda basi hilo, yaani hovyo kweli.
 
Mzee SAWAYA no msikivu sana ni vyema ukaweka namba za gari hilo likidhibitika hitamuona tena Huyo dereva kwenye hiyo kampuni.
 
wapo vizuri kilimanjaro, makosa madogo yapo ila sio ya kuyaanzishia uzi
 
Mzee SAWAYA no msikivu sana ni vyema ukaweka namba za gari hilo likidhibitika hitamuona tena Huyo dereva kwenye hiyo kampuni.

Ngoja nilifanyie uchunguzi halafu nitaleta majibu
 
wapo vizuri kilimanjaro, makosa madogo yapo ila sio ya kuyaanzishia uzi

Ni kweli kabisa ila kuongeza ufanisi wao ni lazima abiria tulalamike. Tatizo ni kuwa hawana box la maoni kwenye ofisi zao.
 
Ni kweli kabisa ila kuongeza ufanisi wao ni lazima abiria tulalamike. Tatizo ni kuwa hawana box la maoni kwenye ofisi zao.
Ooh Sorry, sikuwa makini kusoma ujumbe wako vizuri "nilikurupuka" si unajua tena. Kuvurugwa. Ila hawakupaswa kuokoteza abiria moshi-arusha. inashusha hadhi ya basi/kampuni yao.
 
Maelezo haya yanaweza kuwa na walakini ila pia kwenye tiketi kunakuwa na namba ya basi.

Tiketi zao za Moshi - Arusha hawaandiki namba ya gari, hili ni moja ya jambo lililosababisha kugombania basi moja abiria (Wote tunataka kuwahi, hata aliyechelewa kukata tiketi)
 
Tiketi zao za Moshi - Arusha hawaandiki namba ya gari, hili ni moja ya jambo lililosababisha kugombania basi moja abiria (Wote tunataka kuwahi, hata aliyechelewa kukata tiketi)
POLE SANA MKUU.
ILA HAWA MABWANA WANA UMAKINI WA HALI YA JUU, NIMESAFIRI NAO SANA.
 
Back
Top Bottom