KILIMANJARO EXPRESS WAMEANZA ROUTE YA MBEYA TUNDUMA

KILIMANJARO EXPRESS WAMEANZA ROUTE YA MBEYA TUNDUMA

Bani Israel

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2016
Posts
2,271
Reaction score
4,544
Mwamba baada ya kukichafua sana route ya dar arusha sasa wameamua kuaminisia makali yao na route yao ya zamani ya Dar mbeya tunduma kwakweli hawa jamaa wana mwezi mmoja tu ndani ya hii route ila wameleta muamko mkubwa sana kwenye swala la huduma

Hakika wameleta chachu katika swala la huduma katika route hii ya dar mbeya na tunduma na kutunza muda na kuleta changamoto kwa kampuni nyingine kwenye hii route binafsi nawakubali sana hawa ndio maana nimeamua kuwajuza na wengine hasa tunaopenda huduma bora za kilimanjaro Express

DAR MBEYA TUNDUMA
Nauli ni 40,000 mbeya na Tunduma nauli ni sawa
Bites
Maji, pipi, soda, cake nk
Kwa mabaharia ni habari njema sana kwamba makonda wao wote ni vipusa... safari hapa ni mwanana..

Mawasiliano nimefanikiwa kupata y shekilango nikipata zaidi nitawajuza

Booking shekilango office 0752400026
kilimanjaro_express-20190905-0002.jpeg
kilimanjaro_express-20190905-0001.jpeg
kilimanjaro_express-20190905-0003.jpeg
 
Wenye taarifa za mabasi ya posta tupeni update, .....kizalendo zaidi!
 
Wenye taarifa za mabasi ya posta tupeni update, .....kizalendo zaidi!
post bus haziwezi kuwa za tz mkuu zile ni single diff ni asilimia ndogo mi nahisi labda za nchi jirani ya Rwanda ama Burundi
 
Sauli .. ni mashine nyingine .. mswedeni... DPN .[emoji91][emoji91] nipo road nayo .. mda huu..
 
Dah huu mzigo nikipandaga naona kama niko ewani vile ..dah ni balaa sana aise japo Dar Lax wanakimbizana nao..
 
Back
Top Bottom