PreGE2025 Kilimanjaro: CHADEMA yaingia Himo, yapokelewa kwa kishindo

PreGE2025 Kilimanjaro: CHADEMA yaingia Himo, yapokelewa kwa kishindo

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
142,744
Reaction score
287,650
Akizungumza kwenye mkutano huo, Mwamba wa siasa za Tanzania, ambaye pia ni Mwenyekiti wa TCD, Freeman Mbowe amewashukuru wakazi wa Himo kwa kuikataa ccm kwa miaka yote.

Ametoa pole kwa wananchi hao kwa kuongozwa na mamluki ambao hawakuwachagua

Hali ilikuwa hivi

Screenshot_2024-07-09-23-02-56-1.png
Screenshot_2024-07-09-23-02-34-1.png
Screenshot_2024-07-09-23-02-46-1.png
Screenshot_2024-07-09-23-02-21-1.png
 
Acha uongo wako! Sikuwahi kuona mkutano uliodorora kama huu, hakuna watu kabisa!
 
Back
Top Bottom