GE2025 Kilichotokea ni Jaribio la Mapinduzi lililofeli

GE2025 Kilichotokea ni Jaribio la Mapinduzi lililofeli

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025
Ukiwa unaakili utajua hayakua mapinduzi bali ni ukombozi. Huwezi sema unapindua serikali ambayo haijachaguliwa
 
Yawezekana kwa akiri finyu sana na ukizingatia na upofu aliowatia mwenyezi Mungu ndo maana ukasema mapinduzi, yamefeli.

Kwanza tambua kwa mwanadamu kuamua jambo haijalishi atafikia malengo kwa 10% ama zote 100% ni ushindi mkubwa sana. Ni ushindi kwasababu walioshindwa kabisa ni wale ambao uwa wanashindwa hata kabla ya kulianza jambo kwenyewe na ambao ni wengi na wewe ukiwa mmoja wao. Lakini kwa tulichokifanya watanzania tumeshinda kwa 80% kwasababu sauti zimeenda hewani, matendo yameonekana na adhima imetambulika bayana kuanzia kwako hadi kwa makaburu.

Sasa kwasababu unadhani tumefeli basi tambua pia tumejifunza mambo mengi sana na yamkini si ya kuwekwa hadharani lakini tunayo mengi kuanzia maandalizi, matarajio, mafanikio na yatarajiwayo. Tumejifunza mengi sana hivyo kesho ikija katu hatutakuwa kama jana, jana itabaki kuwa jana.

Bahati mbaya ni kwenu nyie ambao hamkuweza kupata lolote la kujifunza maana mtabakia na dharau zenu angali sie tunaodharaulika tukirudi darasani haraka kumalizia tuliyoyapata.

Lakini msisahau, haijawahi kuwepo nguvu yoyote ile ya kuzuia mabadiliko ikashinda. Inawezekana ikachukua miongo na mifano ipo lakini itafanikiwa tu. Mfano mzuri Mwl. Nyerere alifika mahala akanyoosha mikono kwa mabadiliko, akina Mkwawa walijitahidi lakini walikwama, Hilter alipambana lakini muda ulifika akakwama.. so hata nyie mda unakuja mtajikuta muda si wenu tena na hapo ndo mtaelewa ya kwamba mla naye si mfa naye bali mzaliwa naye.
 
Yawezekana kwa akiri finyu sana na ukizingatia na upofu aliowatia mwenyezi Mungu ndo maana ukasema mapinduzi, yamefeli.

Kwanza tambua kwa mwanadamu kuamua jambo haijalishi atafikia malengo kwa 10% ama zote 100% ni ushindi mkubwa sana. Ni ushindi kwasababu walioshindwa kabisa ni wale ambao ushindwa hata kabla ya kulianza jambo kwenyewe na ambao ni wengi na wewe ukiwa mmoja wao. Lakini kwa tulichokifanya watanzania tumeshinda kwa 80% kwasababu sauti zimeenda hewani, matendo yameonekana na adhima imetambulika bayana kuanzia kwako hadi kwa makaburu.

Sasa kwasababu unadhani tumefeli basi tambua pia tumejifunza mambo mengi sana na yamkini si ya kuwekwa hadharani lakini tunayo mengi kuanzia, maandalizi, matarajio, mafanikio na yatarajiwayo. Tumejifunza mengi sana hivyo kesho ikija katu hatutakuwa kama jana, jana itabaki kuwa jana.

Bahati mbaya ni kwenu nyie ambao hamkuweza kupata lolote la kujifunza maana mtabakia na dharau zenu angali sie tunaodharaulika tukirudi darasani haraka kumalizia tuliyoyapata.

Lakini msisahau, haijawahi nguvu yoyote ile ya kuzuia mabadiliko. Inawezekana ikachukua miongo na mifano ipo lakini itafanikiwa tu. Mfano mzuri Mwl. Nyerere alifika mahala akanyoosha mikono kwa mabadiliko, akina Mkwawa walijitahidi lakini walikwama, Hilter alipambana lakini muda ulifika akakwama.. so hata nyie mda unakuja mtajikuta muda si wenu tena na hapo ndo mtaelewa ya kwamba mla naye si mfa naye bali mzaliwa naye.
Kwahiyo umeshinda kwa kuwa vijana wamekufa pia mali za watz zimechomwa moto au?
 
Hili jamaa jinga kweli 😹😹
Na msura wake ulivyo mzito sasa ana haki ya kukataliwa 🤣

Binti wa zamani mwanakwetu njoo uone mtongozo huku 😹😹

Yani nimecheka huyu wampime kichwani hayuko sawa..!!
Aibu naona mimi 😂😂 hiki ndiyo nini sasa?
Na alivyobaki anajiongelesha mwenye huko DM, daaah 😂

download.gif
 
So bwana Yeriko ungependa wakina heche, Lisu wapewe kesi ya ugaidi

Chauma baada ya kukosa ubunge wameahidiwa ukuu w wilaya usione Yeriko anahangaika hivi
Kwahiyo wanahusika na jaribio hilo la mapinduzi?
 
Back
Top Bottom