Kilichomponza Maige - aligoma kumpa Mwarabu Loliondo

Kilichomponza Maige - aligoma kumpa Mwarabu Loliondo

UTANIPENDA

Member
Joined
Feb 25, 2012
Posts
31
Reaction score
12
Ezekiel Maige (MB) aliyekuwa waziri wa maliasili na utalii alisita kutoa ardhi kwa waarabu. Sambamba na hili aligoma kutoa vibali vingi tu kuwindia kwa wageni wengi wakiwemo katibu mkuu wa CCM na kampani yake.Vitalu vingi vimeshikwa na wawindaji wa kiarabu na wazungu.

Waliowahi kushika wizara hii ya maliasili:

Abubakar Mgumia - Ndiye aliyeuza Loliondo kwa familia ya mfamle wa SAUDIA (1990)
Zakhia Meghji - Ndiye aliyeanzisha dili ya kuuza Twiga/Chui nje ya nchi hasa uarabuni
Ezekiel Maige - Aliwapa kipaumbele wazawa kwenye uwindaji. Alipigwa zengwe baada ya kukataa kumpatia Mwarabu OBC ardhi.
Hamis Kagasheki - Ndiye aliyewapatia WAARABU ardhi ya hekari 1,500 katika bonde ambalo wamasai wamekuwa wakilishia mifugo yao toka dunia hii imeumbwa.

Si mnaona wenyewe aina ya mawaziri na mambo waliyoyafanya kwa waarabu.
 
Hamis Kagasheki - Ndiye aliyewapatia WAARABU ardhi ya hekari 1,500 katika bonde ambalo wamasai wamekuwa wakilishia mifugo yao toka dunia hii imeumbwa.

Hii ni nyingine zaidi na ile waliouziwa waarabu wa Orthello?
 
Mkurugenzi mtendaji wa kampuni hii ya kiarabu OBC ni kinana ambaye ndiye katibu mkuu wa CCM mjadala huu wa kuuzwa kwa loliondo ungehamia bungeni tungejua mengi.
 
Mkurugenzi mtendaji wa kampuni hii kiarabu OBC ni A.kinana mjadala huu wa kuuzwa kwa loliondo ungehamia bungeni tungejua mengi.

Ni kweli hiyo? Basi hii balaa. Tumekwisha!
 
hii issue ya loliondo itamtosa kagasheki...hii ni kashfa,hii serikali inaweza kuuuza nchi
 
Gud bt maige kusafishika ni ishu, nakuhurumia kama umepewa kazi hii inabidi ujikaze kweri kweri
 
Ezekiel Maige (MB) aliyekuwa waziri wa maliasili na utalii alisita kutoa ardhi kwa waarabu. Sambamba na hili aligoma kutoa vibali vingi tu kuwindia kwa wageni wengi wakiwemo katibu mkuu wa CCM na kampani yake.Vitalu vingi vimeshikwa na wawindaji wa kiarabu na wazungu.

Waliowahi kushika wizara hii ya maliasili:

Abubakar Mgumia - Ndiye aliyeuza Loliondo kwa familia ya mfamle wa SAUDIA (1990)
Zakhia Meghji - Ndiye aliyeanzisha dili ya kuuza Twiga/Chui nje ya nchi hasa uarabuni
Ezekiel Maige - Aliwapa kipaumbele wazawa kwenye uwindaji. Alipigwa zengwe baada ya kukataa kumpatia Mwarabu OBC ardhi.
Hamis Kagasheki - Ndiye aliyewapatia WAARABU ardhi ya hekari 1,500 katika bonde ambalo wamasai wamekuwa wakilishia mifugo yao toka dunia hii imeumbwa.

Si mnaona wenyewe aina ya mawaziri na mambo waliyoyafanya kwa waarabu.

Sasa kati ya HAO kwa MANTIKI HIYO nani ni MZALENDO?
 
Tatizo loote KUBWA ni KUTUNGULIWA kwa AZIMIO LA ARUSHA...

Ujenzi wa Ujamaa si Lelemama bali ni Mapambano, Mapmbano ya Kudumu dhidi ya Upebari na Unyonyaji, dhidi ya Wapinga Maendeleo na Wababaishaji wa Kisiasa, dhidi ya Wahujumu Uchumi, Majambazi, Wezi, Wazururaji na Wazembe. Msimamo sahihi wa Mapambano unaotokana na Nadharia sahihi ya Ujamaa ungelituepusha na Maamuzi
na Vitendo ambavyo vimerahisisha kuoteshwa kwa Mizizi ya Ubepari, kinyume cha Msimamo wa Mapambano dhidi ya Ubepari. Leo Upebari una vishawishi vingi zaidi Nchini kuliko ulivyokuwa kabla ya Azimio la Arusha kwa sababu pamoja na kwamba sasa tuna sekta kubwa ya umma lakini kutokana na udhaifu wa kutopambana nao, Ubepari umefaulu kujipanua na kujipenyeza hata ndani ya Sekta yenyewe ya Umma.
(J.K.NYERERE)





2987_521807211198329_498781489_n.jpg
 
Mkurugenzi mtendaji wa kampuni hii ya kiarabu OBC ni kinana ambaye ndiye katibu mkuu wa CCM mjadala huu wa kuuzwa kwa loliondo ungehamia bungeni tungejua mengi.

Kama hili lina ukweli basi Tanzania yetu ndio bye bye watauza vijisehemu vya vibanda vyetu tunakoegesha mbavu zetu.
Kufika 2015 hatutakua tena na mabonde wala sehemu za kulishia mifugo yetu kwani yatakuwa yote yamemilikishwa waarabu au wachina
 
Hii nchi ina mauozo mengi ambayo yakiwekwa hadharani hivi unaweza patwa hadi na kwikwi ya ghafla na kupoteza maisha.

Nchi inaliwa kila kona, kiongozi anayejali wazalendo anaonekana hafai hata kidogo kwa mfumo wa sasa.

Tumuombe Mungu atusaidie kubadili huu mfumo wa sasa na serikali yake ifikapo 2015 na kubadili mentality za watendaji wake ili tuweze kupiga hatua za kimaendeleo.
 
Hii ni nyingine zaidi na ile waliouziwa waarabu wa Orthello?

Hawajauziwa kile ni kitalu miongoni mwa vitalu vya uwindaji vilivyopo hapa nchini. Kama lgca imeuzwa iko haja ya kuangalia na vitalu vingine pia. Last time I checked consession na title deed had two very different meanings! Tujadili kwa uadilifu bila jazba na ushabiki.
 
Tunapashwa kuamka vijana tukichelewa sana tutashindwa ku fight against our rights pamoja na watotot wetu wengi wao hawajazaliwa,ukombozi ni sasa vijana, maana kila kitu kitauzwa kwa mgongo wa uwekezaji na ahadi dhaifu za kujengewa barabara,dhahanati na shule zisizokuwa na vitabu wala waalimu wakati huo vyombo vya usalama kama polisi,usalama wa taifa na hata jeshi ndio vitakuwa vikisaidia watawala kuhakikisha wawekezaji hawabughuziwi na wazawa,na wazawa hawana nafasi ya kujitetea katka kupigania ardhi yao,nguvu za vyombo vya usalama vitapata kasi kubwa katika kudhibiti raia ni wakati sasa kujitambua ndani ya nchi yetu mikoa yetu,wilaya zetu na vijiji vyetu kwa ujumla wake.Inashangaza sana kuona mikataba mingi si ya kuendeleza wananchi ya kibeberu zaiidi haina manufaa yoyote zaidi ya migogoro na mapigano ya hapo badae ndani ya ardhi yetu.
 
Siamin kama Maige alikataa, nadhan hakuujua huo mchongo na hakushirikishwa.

Ni mraf yule, asingekataa.

Sasa hivi Maige amechoka mbaya, ukimuona akiwa anatembea, unaweza sema atadondoka muda wowote. Siku si nyingi unaweza sikia roho imeacha mwili.

Ana hali mbaya sana, pia MALENGO hayakutimia na madeni ndo yanampa presha...
 
tumaona unajitahidi kueneza ili dhana ya udini, kwa kuonyesha wakristo ni innocent kwenye wizara hii na waislam ni victims. ndo maana umewaacha hata wengine akina dialo na wakirsto kibao waliopita wizara hii. lakini pia unapindisha hata ukweli wakile kilichomfanya maige aachie ngazi kama yalivyowakuta akina omari, haji, mustafa na wengineo. wewe ni m.senge na taahira mkubwa. nenda ukaolewe huko ---- mkubwa wewe na familia yako yaelekea inafanana sana na wewe.

Ezekiel Maige (MB) aliyekuwa waziri wa maliasili na utalii alisita kutoa ardhi kwa waarabu. Sambamba na hili aligoma kutoa vibali vingi tu kuwindia kwa wageni wengi wakiwemo katibu mkuu wa CCM na kampani yake.Vitalu vingi vimeshikwa na wawindaji wa kiarabu na wazungu.

Waliowahi kushika wizara hii ya maliasili:

Abubakar Mgumia - Ndiye aliyeuza Loliondo kwa familia ya mfamle wa SAUDIA (1990)
Zakhia Meghji - Ndiye aliyeanzisha dili ya kuuza Twiga/Chui nje ya nchi hasa uarabuni
Ezekiel Maige - Aliwapa kipaumbele wazawa kwenye uwindaji. Alipigwa zengwe baada ya kukataa kumpatia Mwarabu OBC ardhi.
Hamis Kagasheki - Ndiye aliyewapatia WAARABU ardhi ya hekari 1,500 katika bonde ambalo wamasai wamekuwa wakilishia mifugo yao toka dunia hii imeumbwa.

Si mnaona wenyewe aina ya mawaziri na mambo waliyoyafanya kwa waarabu.
 
Back
Top Bottom