Kilichomkuta Bakari Shime ndio kitamkuta Hemedi Morroco

Kilichomkuta Bakari Shime ndio kitamkuta Hemedi Morroco

fimboyaukwaju

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2020
Posts
6,673
Reaction score
9,247
Tutafungwa vibaya na kutolewa kwenye chan,kwa aibu kama vilevile alivyotolewa bakari shimye.Makocha wasio na ujuzi wa uzoefu mnawapaje taifa stars!!!!
 
Bakary Shime itafikia wakati atakosa kabisa ujasiri wa kufundisha timu za wanaume. Miaka nenda sasa amejitengenezea kahimaya kake kwenye timu za wamama! Sijui ana siri gani na hao viumbe.

Ingekuwa mimi ndiyo kocha wao kwa muda wote huu, ningekuwa nimeshaharibu kitambo tu.
 
Bakary Shime itafikia wakati atakosa kabisa ujasiri wa kufundisha timu za wanaume. Miaka nenda sasa amejitengenezea kahimaya kake kwenye timu za wamama! Sijui ana siri gani na hao viumbe.

Ingekuwa mimi ndiyo kocha wao kwa muda wote huu, ningekuwa nimeshaharibu kitambo tu.
Namfahamu sana huyo jamaa,,kwanza ni muajiriwa wa jkt na ndio mkurugenzinwa ufundi wa timu za jkt,ni mtu muadilifu sana,natamani jkt wampeleke nje kuongeza ujuzi.
 
Wabongo sisi alooo
Hao wanawake si ndo soka lao limekua maradufu kuanzia juvenile hadi senior teams
na Shime mchango wake mnaubeza tena

labda mseme amepush vya kutosha aongezewe ujuzi na usaidiz wa wataalam wakubwa zaidi yake
 
Tutafungwa vibaya na kutolewa kwenye chan,kwa aibu kama vilevile alivyotolewa bakari shimye.Makocha wasio na ujuzi wa uzoefu mnawapaje taifa stars!!!!
Chakufanya karia akacheze mwenyewe huyu mzee wa endosment
 
Hivi itokee kwa mfano Hemed moroko na Juma mgunda wote wawe Jobless kwa wakati mmoja.

Je ni Kocha yupi atawahi kupata ofa nyingine mapema ya kufundisha kuliko mwingine?

Jibu ni dhahiri Mgunda yupo marketable kuliko moroko..
Sasa kwann Mgunda awe subordinate kwa kocha moroko?

Akili inaniongoza kubaini kuwa Hemed Moroko ni kocha wa kisiasa..
 
Hivi itokee kwa mfano Hemed moroko na Juma mgunda wote wawe Jobless kwa wakati mmoja.

Je ni Kocha yupi atawahi kupata ofa nyingine mapema ya kufundisha kuliko mwingine?

Jibu ni dhahiri Mgunda yupo marketable kuliko moroko..
Sasa kwann Mgunda awe subordinate kwa kocha moroko?

Akili inaniongoza kubaini kuwa Hemed Moroko ni kocha wa kisiasa..
ni kocha ambae analipwa kama kocha kutoka nje ila mshahara anagawana na wakuu fiefuefu,mgunda asingekubali
 
Back
Top Bottom