Kilichokuwa kinasubiriwa na dunia nzima sasa kimetimia..

Kilichokuwa kinasubiriwa na dunia nzima sasa kimetimia..

Nijambo la kushukuru Mugu, kwa tukio la kuhadhimisha skukuu ya Pasaka limemalizika salama !....Tuwaombee kwa wale waliopata matatizo ya hapa na pale bila kusahau wagonjwa wote...

Daah we jamaa wewe nimekuja mbio nilifikiri mapanki na mawigi vinaumana dahh poa Mkuu
 
Watu wanapenda vituko eee
Duh
Basi sawa
Umenifanya nisimeze hata fundo moja la tusker yangu nakimbilia huku nikijua Korea keshalianzisha
Kumbe porojo [emoji75][emoji75][emoji75][emoji81][emoji81]
Duuu pole sana....
 
Wewe Ngurumo ya Upako una uhusiano gani na His excellence, honourable, Nabii wa manabii Tanzania, askofu, baba, mchungaji, Dr and professor Geordavie????
 
Kinachosubiriwa na dunia kwa sasa ni kale katoto ka kipanki na vimacho vilivyotokomea kwenye fuvu kunyolewa nywele zote hadi mavz na mbabe USA
 
Kidogo nivunjike miguu yangu kukimbilia huku nikijua tayari Korea keshakinukisha...
 
Nilijua CUF washapewa ushindi wao huko Zanzibar coz moja ya masharti ya EU ni suala la Zenji
 
Wewe jamaa wewe. Mi hapa nishahamisha MIDUNDO YA PWANI nikakimbilia BBC Nyuzi. Shemeji yako kanuna hapa!
 
Back
Top Bottom