kilichoiangusha arsenal leo dhidi ya stoke.

kilichoiangusha arsenal leo dhidi ya stoke.

baracuda

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Posts
1,266
Reaction score
1,357
kwa mtazamo wangu kilichosababisha timu ya arsenal kushindwa kupata matokeo mazuri leo ni kutokumuanzisha alex chamberlein toka kipindi cha kwanza. Sababu ukicheki gemu utaona muda mwingi arsenal walikuwa wanajaribu kupitisha mipira yao katikati na sehemu hiyo ndio stoke walikuwa wengi. Ila kama angeanza alex chambelain anakimbia zaidi pembeni na kupiga krosi naamini angesaidia sana coz back line ya stoke ingetawanyika na kuruhusu mianya mingi kutokea.
 
mnalalamika sana na nyie....kilichowaangusha ni utelezi uliokuwepo uwanjani
 
chanongo kawaangusha kwa kukosa goli la wazi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom