Kila Uamkapo asubuhi saa 7:00am-10:00am | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila Uamkapo asubuhi saa 7:00am-10:00am

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by imma.one, Sep 26, 2011.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwana jf kila uamkapo asubuhi utakutana na KALABLASHA TATA ambapo ndani kutakuwa na mada ya kuzumzia kwa asubuhi hiyo tafadhali usikose kupitia.
    Hii itaanza kesho nenda search andika kalablasha tata kisha soma na utoe maoni yako.mada hizi zitatoka kwa watu tofaut wenye uwezo wa kufikiri wa hil ya juu "IQ".
    Pia unaweya pendekeza mada ya kuongelewa cku zijazo.
    Pitia kalabrasha tata kila cku uwe miongoni mwa wenye kufurahia jf.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,139
    Likes Received: 4,066
    Trophy Points: 280
    tusearch kwenye nini, au na wewe unaleta za wenzio wa marekani walotupotezea then wakala rushwa wakasepa.
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mi bado cjaielewa thread yako vema! Mwenye uelewa anifafanulie kidogo maana naona (imma.one) ana maana fulani lakini naona ana matongotongo bado.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    tunaipitia wapi....?
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    nandhani anasema hapa
    Home New Posts User CP Search
    kwenye hiyo search sasa..
     
  6. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yap namaanisha unaingia jf chart, pale juu utakuta home,newpost,cp,new pm na search,
    sasa nenda kwenye search andika title Kalabrasha tata kisha watakuletea post nyng ikiweka kalabrasha tata au pia unaweza kuiona kwa list bila ku-search nadhani nimeeleweka wapendwa
     
  7. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    kalabrasha ndo nini?
     
  8. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,272
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nitarudi nikishasoma kidogo!
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,310
    Likes Received: 4,754
    Trophy Points: 280
    mkuu mimi naona "balozi wa libya na bendera mbili tata.mia
     
  10. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naona IQ ya muhusika yahusika hapa pia.
    OTIS.
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,526
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    sijamuelewa hata mimi.
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,526
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    takataka.
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,526
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    nilidhani unaanzisha jukwaa. Kumbe ni post kama post nyingine.
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,526
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    acha upuuzi. Kwahiyo wanaotuma post nyingine hawana IQ za juu kama wanaotuma karabrasha tata?.
    Akili yako ni karabrasha.
     
  15. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,790
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180

    JF Chit chat.
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    mnh.................dharau ssa hadi IQ
     
  17. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,689
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Bora umeuliza....
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Aliyeelewa anifafanulie kwa lugha rahisi nitakayoweza kuelewa...
     
  19. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hapa hapa mimi pananitosha sihitaji kingine
     
  20. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,398
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mbona hivyo jamani tumsikilize na kesho ndio tutajua kama ni upupu au la!
     
Loading...