Kila siku visingizio ni kazi

Kila siku visingizio ni kazi

Saa nyingine anakuhurumia na hali yako. Kuna wanaume wanaoamini kuwa uki duu na mjamzito unamuathiri mtoto. Vumilia kidogo ushushe mzigo. Si anakuhudumia bwana!!
 
Pole kwa yaliyokusibu ijapokua weng wanafanya kama utani katika jambo ambalo linakumiza, kiufupi mwanamke mjamzito anaitaji upendo Wa karibu na mumewe na kumjali katika hali aliyonayo miez 4 kulala na mwanaume kitanda kimoja bila sex hapo hakuna haki ,ninajua jins unavyoumia mana hupat haki ya ndoa na faraja katika hali uliyonayo, kiuhalisia mumeo Tayar kashanaswa na penz la pembeni hivyo hana upendo na ww, kitendo cha yy kukudanganya anakua kachoka hiyo haipo mwanaume uchoke kazin miez 4 bila kusex hiyo c haki, nikusii vumilia uzae mwanao ila usome pia nyakat mana nahis Huyo kakuchoka na hakuhitaji, hivyo ukishajifungua kama hali ni hiyo hiyo bas jaribu kushirikisha wazaz ndugu waliongelee ikishindikana mchukue mwanao umlee mana kaz unayo pia kitendo cha yy kurud ucku Tayar atakua anapenz pembeni lililokolea, pole sana ila pia nikujifunza kua wanaume hua weng hawana msimamo na ni viumbe katili na hapo utakuta mwanaume Wa hivyo miez 4 humpi mkeo penz we unagawa kwa michepuko mwishon mkeo anamua kutafuta faraja nje unaishia kumwita Malaya, HIV ni nn sababu yakuoa, na ukitaka kujua mapenz ya ukweli nipale mmoja wenu anapokua mbali ndio unakuta jamaa hangaiki kama hiv akimpigia cm anamgombeza ila dunian kuna vituko wengine wanalia hawapigiw cm na wapenz wao, wengine wanapiga cm respond hakuna, nikusih tena kua mvumilivu ujifungue usome ramani hapo hakuna ata chembe ya upendo kabisa
 
Pole sana.
Labda mapenzi yameisha
Labda ana mwanamke mwingine
Labda huko Mbeya ashafundishwa tabia mbaya za ushoga
Miezi 4 kitanda kimoja hlf bila bila, siyo kawaida hata kidogo kwa jinsi ambavyo keyi yenye mimba inavyokuwaga tamu..... Yaani ukiwa unaila mpaka mwili wote unasisimkwa
 
Atakua amekuchoka hakupendi tena nakushauri achana na hizo mambo fanya mambo mengine
 
Pole sana... wanasema mimba zinakuja na mengi... hiyo imekuja kwa namna ya kwamba wewe unamtaka yeye hataki, vumilia mpaka utakapojifungua mambo yatakuwa shwari...
 
Sasa upo kwenye ndoa yenye furaha halafu unaomba ushauri WA nn sasa,unambip Mungu?? Au Mie ndio sijaelewa apo chini
 
Back
Top Bottom