kila siku makelele why!


yaani hapo inabidi awahi kumzalisha watoto 2 au 3, labda ndio akili ya huyo mwanamke itakaa sawa, la sivyo itakula kwake! Amuwahi kabla hajawahiwa!
 
sijaolewa RR alivunja uchumba
mmmh yaani watu hawasalimiani wanapendana kishuka style? sielewi

Ndio maana unawaza mbali mdogo wangu. Ukiingia utaona utamu wake. Wanawake wengi wanafanya makosa ili upige kelele ndo furaha yao kwamba wanapendwa. Sasa hapo utaepuka kelele kweli?
 
Last edited by a moderator:
Nini kinaendelea hapa....
Kwamba mimi sio rafiki wa Smile???

Kha? ....yaani RR ndio ame myuti kimoja?.....umejaribu kumsalimia? Utakuwa umemkwaza wewe.

'Kubanana' sana kwenye relationship kuna create tensions ambako hupelekea 'asiyesikilizwa' ku opt -mnuno!- kama silaha ya muda...

RR yupo wapi kwanza?
 
Last edited by a moderator:
Huu ujio wako leo Smile, duh! sijui ni wa verse ngapi
 
Last edited by a moderator:
Kha? ....yaani RR ndio ame myuti kimoja?.....umejaribu kumsalimia? Utakuwa umemkwaza wewe.

'Kubanana' sana kwenye relationship kuna create tensions ambako hupelekea 'asiyesikilizwa' ku opt -mnuno!- kama silaha ya muda...

walewale, unabanwa na nini?, "What you are trying to hide is the source of the problem" unanuna ili kuprotect unachoki hide/ kupitisha hoja zako! Hapo tena mnakuwa sio mwili mmoja tena. Je na yeye ukigundua anatumia the same weapon agaist you Utafurahi? Stay out of trouble if you can!
 
Last edited by a moderator:
Thanx tabasamu message sent n' delivered.
 
Sasa wewe ulikua unakomalia urafiki...wakati mimi sio rafiki yako kabisa, it was rather a mutual partnership.
Hebu msome shemeji yangu AshaDii hapo juu.
Infakt hatukuachana...tumepeana space kidogo tu....mimi sithubutu kukuacha ujue....

eheheee mbona uliniacha jamani
 
Last edited by a moderator:

aangalie asije akafulishwa mpaka ch**p*. akaangalie kwenye jamii foto kuna mfano live bila chenga. Wanawake wanatabia ya kung'ata na kupulizia ukilea uzembe mziki wake utakuja kuuona!
 
Sasa wewe ulikua unakomalia urafiki...wakati mimi sio rafiki yako kabisa, it was rather a mutual partnership.
Hebu msome shemeji yangu AshaDii hapo juu.
Infakt hatukuachana...tumepeana space kidogo tu....mimi sithubutu kukuacha ujue....
mmmh so wewe ni nani yangu cause sioni kama tu marafiki
 
Wewe ni mpenzi wangu.....thats all...
Mutual relationship, unapata unachotaka toka kwa mimi na mimi napata ninachohitaji kwako....i wasn't looking for a friendship in you!

mmmh so wewe ni nani yangu cause sioni kama tu marafiki
 
Reactions: Mbu
Ungeswitch kidogo ukawa Mwanaume halafu ukaatoa maelekezo kwa mpenzi wako/mke wako ungeona hayo. Mara nyingine huwa najiuuliza hivi wanawake wanatabia ya kusahau sana?

1 mwalimu wao ni kipofu halafu alisha-vuta,
2 ni wabishi na wajeuri.
3 wengi wanaakili ya kumkomoa mwanamne wakikoromewa kidogo
4 sometimes wanakuwa na akili za kitoto regardless ya umri, labda ndio maana wamewekwa kundi moja na watoto (women & children)
5 wamegombana na saa. Wanawake wanaoweza kukeep time ni wachache sana.
 
duuuh mkuuu taratibu jamani
 
Ungeswitch kidogo ukawa Mwanaume halafu ukaatoa maelekezo kwa mpenzi wako/mke wako ungeona hayo. Mara nyingine huwa najiuuliza hivi wanawake wanatabia ya kusahau sana?

1 mwalimu wao ni kipofu halafu alisha-vuta,
2 ni wabishi na wajeuri.
3 wengi wanaakili ya kumkomoa mwanamne wakikoromewa kidogo
4 sometimes wanakuwa na akili za kitoto regardless ya umri, labda ndio maana wamewekwa kundi moja na watoto (women & children)
5 wamegombana na saa. Wanawake wanaoweza kukeep time ni wachache sana.
 
duuuh mkuuu taratibu jamani

tena usiombe uoe mgogo! Wanapenda ngumi. Mapenzi ya kweli siku hizi hamna, ni wizi mtupu! mapenzi yenyewe dada zetu wameyageuza ajira! Unakopeshwa k**m*, then unapigwa mzinga ili ulipie huduma kama haikuwa cash. Kaka hapa town wezi ni wengi wengine wanakuwa inform of a wife.
 
Wewe ni mpenzi wangu.....thats all...
Mutual relationship, unapata unachotaka toka kwa mimi na mimi napata ninachohitaji kwako....i wasn't looking for a friendship in you!

Dah, go easy buddy....she wants to be your friend bana, kha?
 
Hahahahaa....
Mkuu Mbu bana.....wengine wanataka tuugomvi twa hapa na pale....ndo nilichofanya hapo....

Dah, go easy buddy....she wants to be your friend bana, kha?
 
Last edited by a moderator:
Reactions: Mbu
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…