Kila nikifanya nae mapenzi hanitoshelezi

tatizo la nyie vijana amujui romatic mnala ukisimama tu unataka ungize aujui mwezio kalowa au la kuwa na subira had kulowe ili uteleze vizuri
 
Yaniii hii inanikutaa na mimi mzee...!! Achaa tuu...
 
Tupa kule,ana JINI huyo.
siku litakutandika.
.
 
Hahahahaha bounce back lol..
Hahaha.. Kapata mtu ambae yeye ndiyo anatakiwa amkunje vile anavyotaka anaanza kulialia...

Ngoja wamkunje wengine, aje tena kulialia mwanamke wake kawa mtaalam balaa...
 
[emoji85] [emoji85] [emoji125] [emoji125]
 
Inaonekana unauzoefu wa wanawake tofautitofauti lukuki ndiomaana unamuona anamapungufu. Tafuta vicheche straika vyenye uzoefu unaoutaka kukidhi mahitaji yako.
 
Hahaha.. Kapata mtu ambae yeye ndiyo anatakiwa amkunje vile anavyotaka anaanza kulialia...

Nonja wamkunje wengine, aje tena kulialia mwanamke wake kawa mtaalam balaa...
Haaaaa Smart911 Bora ujifunzie kwangu asee kwa wengine hapana... [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji12]
 
Kufanya mapenzi kama mnapigana mieleka vile
 
Mimi ndo sina mpenzi jamani roho inaniuma
 
Muoe kabisa awe wako jumla .
 
Itakua vyema ukakanae na kumweleza namna unavyokeleka na tabia zake hizo huemda ukapata mwanga nini tatizo.. Pia sio kila mtu ni fundi kwenye hiyo idara nendanae taratibu na ufundishe jinsi unavyopenda akufanyie
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…