Kila nikifanya nae mapenzi hanitoshelezi

Ila mi katika maisha sijawahi kuona mwanamme ambaye haridhiki kwenye kujamiiana.... wenye kasheshe la kutoridhishwa ni wanawake.

Sasa sijajua huyu mzinzi kama anachomoa storongo kabla hajamwaga protini au inakuwaje mpaka anasema haridhishwi...

Utanisaidia kumuuliza, ee *****.
 

Hivi kwa hizo dalili tu huwezi kutumia common sense ambayo nadhani Kwako haiko common kujua kwamba hakutaki, hajakupenda na hatokupenda daima milele amina? Hivi Vijana wa leo mbona mmezubaa hivi siku hizi?
 
Hahahaaa. Sawa babu na mie nasubiri jibu hapa.
 
[emoji1] [emoji1] [emoji1] eti kujitegesha
 
Mchunguze vizuri atakuwa amekeketwa huyo
 
Ujuzi huna kuku wako yupo tunduni manati ya nini ? Ndo maana hata ajira tunataka mwenye kapirienzsi , unatakiwa ujuwe wapi na lini unamtayarisha kuwa wako. Ukizijua hizo ishara wala hutaleta tena uzi huu hapa. You need a bed party
 
Duuuh.....
 
Nipe namba yake ya simu nimshauri
 
Ila wanapenda sana ngono lkn kwa bed ni gogo,mm nawatafuna sana tu
 
Mtafutie kungwi, unaweza kupata kungwi wa buku mbili uswahili atamfundisha
 
kumbe na wew uko vizuri kwa mambo haya
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…