kila mtu kwa kabila lake!!!

Jamani kwanini watoto wetu wanasìndwa english shuuleni wanapata maziro kila siku.alafu zile lugha za uchi dachi,mböyi tsapho,amang'ana mura wanazijua mapema?
 
Jamani kwa nini watoto wetu wanasìndwa english shuuleni wanapata maziro kila siku.alafu zile lugha za uchi dachi,mböyi tsapho,amang'ana mura wanazijua mapema? Si unajua tena, MCHEZA KWAO,,,,
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…