Kila MTANZANIA alipwe tsh 450,000-Lipumba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila MTANZANIA alipwe tsh 450,000-Lipumba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHAI CHUNGU, Mar 22, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,164
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mwenyekiti wa CUF profesa Ibrahim Lipumba amatoa wito kwa Serikali kwamba kutokana na rasilimali nyingi zilizoko nchini basi kila mwananchi apewe tsh 450,000 kwa mwaka.
    Chanzo:magazeti ya leo.
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,745
    Likes Received: 8,305
    Trophy Points: 280
    Aanze yeye kuwalipa wapemba wa CUF kwa pesa za ruzuku, huyu ni Profesa Pumba!!
     
Loading...