Kila gari inapoanguka dereva anakimbia abiria

Kila gari inapoanguka dereva anakimbia abiria

Anasubiri tingo na makonda walinyanyue gari lisimame atoke mafichoni arudi kuendesha tena, kama hutaki shuka na ubaya hapa kijijini kwetu gari ni hii hii moja sasa sijui itakueaje...
 
Hivi kondakta na tingo ni watu tofauti?

Emaphakadeni
Nadhani yule anayehudumia abiria (kupakia na kushusha) ndio anaitwa kondakta lakini yule anayehudumia gari mfano mkipata tatizo njiani utamwona yeye ndio anaingia uvunguni kutengeneza basi yule ndiye utingo (au tingo kama tulivyozoea)...

Tanbihi:
Sijawahi kusikia mtu akiitwa tingo kwenye city bus yoyote bali wale wanaokusanya nauli na kuuza tiketi ndio makondakta hasa

Senti yusingi itel it 210
 
View attachment 1436743

Hii tabia ya huyu dereva wetu inatia hasira sana. Mara ya kwanza ilikuwa Septemba 2016 gari ilikula mzinga ajali haina kinga. Dereva alikimbia abiria akaishia kupiga simu kutoa pole.

Hakuna hatua zozote zilizochukulia na mwajiri wala mamlaka. Aendelea kuendesha gari.

Mwaka huu pia gari imekula mzinga mkubwa na watu kupoteza maisha. Dereva amekimbia ametelekeza gari kawaachia msala makondakta na tingo.

Kwa tabia hii ya kukimbia gari inapopata ajali nashauri leseni yake ikiisha muda asipewe leseni nyingine. Akafanye kazi nyingine
Unamzungumzia dereva au dereee....! Hajakimbia kajificha tu upepo upite.

The good, the bad and the ugly.
 
View attachment 1436743

Hii tabia ya huyu dereva wetu inatia hasira sana. Mara ya kwanza ilikuwa Septemba 2016 gari ilikula mzinga ajali haina kinga. Dereva alikimbia abiria akaishia kupiga simu kutoa pole.

Hakuna hatua zozote zilizochukulia na mwajiri wala mamlaka. Aendelea kuendesha gari.

Mwaka huu pia gari imekula mzinga mkubwa na watu kupoteza maisha. Dereva amekimbia ametelekeza gari kawaachia msala makondakta na tingo.

Kwa tabia hii ya kukimbia gari inapopata ajali nashauri leseni yake ikiisha muda asipewe leseni nyingine. Akafanye kazi nyingine
Umelazimishwa kutumia usafiri huo pekee? hama nchi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dereva kajichimbia chata, cheti, chatu, chota, chita, CHATO.
 
Kweli kabisa, wasiwasi ndio akili.

Tatizo ni kwamba watanzania walio wengi hawajui sheria na hupenda kujichukulia sheria mkononi.

Likitokea tukio huwaga hawatulizi akili na kuhoji mara 2 kujua chanzo kilikuwa nini hadi kutokea ajali badala yake wanaanzisha vurugu tu na kumdhuru dereva.
Ukikaa hapo waweza kufa,hilo sio lori la mizigo,kuna watu wana hasira huwa hawajui bahati mbaya zipo,wakiona ww dereva hujaumia wanakutia kitanzi,run for ur life

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
😂😂 Makondakata ndo wanawasaidia abiria...Dereee yupo kwake anafanyiwa masaji na mkewe hana habari, safari haikua rahisi kupangua gia kwenye bus la scania sio mchezo. Kinaya ni kwamba, baada ya miezi 4 tokea sasa Deree ataenda ku renew leseni yake TRA na atapewa nyingine tena bila kupingwa! Hakuna wa kumfunga paka kengele😷
 
Dereva leseni yake inakwisha mwezi wa 11 mwaka huu, baadhi ya abiria wanataka asipewe lesseni mpya

Dereva muoga sana, kwassasa kakimbilia kwao anasikiliziaa kesi ya kudondosha bus

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dereva yuko mafichoni, ananena akiwa katikati ya vichaka ...
Mjini Wamebaki wapambe wake, anaowapaga lift kwenye gari wakipiga mikwara ndugu wa marehemu wasipaze sautii...
 
Back
Top Bottom