Kikwetu kwetu

Kikwetu kwetu

Mfilisti

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2015
Posts
3,729
Reaction score
19,466
1450946619291.jpg
 
mkoani hapo, hakuna cha kutumia gesi wala mkaa
 
Tena siyo wale kuku wa madawa, kijijini kunzuri japo tuliokimbilia mijini tunajifanya bora zaidi.
 
kupikia chungu na kuni na kuchinja kuku krisimas, utamaduni wa rombo huu, nimepatia?
 
imekukumbusha wapi mkuu hebu tushirikishe

inanikumbusha kwa bibi anampika huyo kuku kwa kutumia chungu na kuni halafu ubwabwa anaupika kwa chungu huku chini kabla hajaweka mchele anatanguliza jani la mgomba anaupika huo wali unakuwa hauna ukoko, na hapo kwenye kuku anatandika chini vifito vya majan ya mgomba anakamulia mafuta ya mawese yaliyotwangwa kwenye kinu mchuzi wake unakuwa mzito balaa. Aisee ni bonge la chakula.
 
inanikumbusha kwa bibi anampika huyo kuku kwa kutumia chungu na kuni halafu ubwabwa anaupika kwa chungu huku chini kabla hajaweka mchele anatanguliza jani la mgomba anaupika huo wali unakuwa hauna ukoko, na hapo kwenye kuku anatandika chini vifito vya majan ya mgomba anakamulia mafuta ya mawese yaliyotwangwa kwenye kinu mchuzi wake unakuwa mzito balaa. Aisee ni bonge la chakula.

kijiji gan hicho
 
Back
Top Bottom