Kikwete: Ziara ya kiserikali na kurudisha kadi wap na wapi?

Kikwete: Ziara ya kiserikali na kurudisha kadi wap na wapi?

Dotto C. Rangimoto

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Posts
1,985
Reaction score
1,286
Nilionesha kushangaa kwangu mapema kwa kuwana vijana wa green guard kwenye mkutano wa hadhara wa Kikwete kama rais.

SAM_2468.JPG
Huyu mama wa green guard alikuwa akisaidiana na mapolisi katika kuwapanga watu ili msafara mh.Kikwete apate njia ya kuingilia uwanjani. Hivi CCM wanashindwa kuliamini jeshi la polisi na kamati ya maandaliz ya ziara ya rais?

SAM_2467.JPGSAM_2467.JPG
SAM_2467.JPGSAM_2467.JPG
Hawa nao mabarobaro wa green guard walikuwepo wakiendelea kufanya kazi za kiulinzi kama vile hatuna jeshi au vyombo rasmi vya kumlinda rais na mikutano ya hadhara au makusanyiko.
SAM_2453.JPG

Pia kulikuwa na mapokezi yasiyo rasmi ya vijana wa CCM walikuwa na pikipiki zilizofungwa bendera,,, kwa ujumla ziara ya rais ilipoteza sura hali na kupata sura nyingine, naam, sura ya ziara ya mwenyekiti wa CCM taifa akikagua uhai wa chama Mwanza.

Gadi 2.jpg

Wakati nikiwa mshangao bado niko nao katika fikra zangu, nikashikwa na bumbuazi pale viongoz wa CCM wa mkoa wa mwanza walipotumia hadhara ya kiserikali kupokea vijana waliorudisha kadi,,, kuna kitu nimejifunza.

Si kingine,,CCM haina ubavu wa kuitisha mkutano wa hadhara Mwanza na kujaza watu kias kam kile, hivyo uongoz wa CCM JIJI la mwanza wakatumia mwanya huo kufanya siasa na huku wakijua kuwa mkutano ule umegharamikiwa na fedha za umma.

Haya ni matumizi mabaya ya fedha za umma na kitu hichi lazima tukikemee. Katiba ijayo isitoe nafasi kwa rais wa nchi kuwa kiongoz wa chama cha siasa.

[video=youtube_share;5aDQMDjNKLY]http://youtu.be/5aDQMDjNKLY[/video]

NISEME JAMBO HILI.

Kiukweli Ziara ya mh rais Kikwete jijini Mwanza iliishia na mkutano wa hadhara katika viwanja vya Furahisha, pamoja na mambo mengine Mh rais alipokea kadi zilizorudushwa na vijana wa vyama vingine kama kipande cha video niliyoichukua uwanjani kinavyoonesha. Kwakuwa Mh rais alifika uwanjani kwenye saa 12:15 jioni, hivyo wakati zoezi la urudishaji kadi likifanyika tayari usiku ulishangia na hii ilipelekea video hii iwe na kiza kwa kiasi fulani.

Yawezekana kutokutenganisha kofia ya urais na uenyekiti wa chama si tatizo, tatizo ni kwa mvaa hiyo kofia hutokea wakati mwingine kushindwa kutafautisha kazi za hiyo kofia na umma wakati mwingine hushindwa kumtofautisha mtu aliyevaa kofia ya uenyekiti na urais.

Kitendo kilichotokea leo ni kutumia vibaya fedha za umma na kwa vyovyote vile CCM ya mwanza haina ubavu wa kuitisha umati mkubwa watu kama ilivyokuwa leo, hivyo wakatumia mgongo wa ziara za kiserikali kufanya siasa. Jambo hili lazima tulikemee.

Ndio naondoka furahisha.

Njano5.
0784845394.
 
Ccm wameishiwa mbinu,wenye akili wanajifua ufahamu.


ah kaka hii ni kutapata kwa CCM, masikini JK anaingizwa mkenge na wahuni akina Mwigulu, ivi izi si ndio zile kadi za CHADEMA Mwigulu alizozidurufu wakati ule akiwa China?
 
Nilionesha kushangaa kwangu mapema kwa kuwana vijana wa green guard kwenye mkutano wa hadhara wa Kikwete kama rais.

Wakati nikiwa mshangao bado niko nao katika fikra zangu, nikashikwa na bumbuazi pale viongoz wa CCM wa mkoa wa mwanza walipotumia hadhara ya kiserikali kupokea vijana waliorudisha kadi,,, kuna kitu nimejifunza.

Si kingine,,CCM haina ubavu wa kuitisha mkutano wa hadhara Mwanza na kujaza watu kias kam kile, hivyo uongoz wa CCM JIJI la mwanza wakatumia mwanya huo kufanya siasa na huku wakijua kuwa mkutano ule umegharamikiwa na fedha za umma.

Haya ni matumizi mabaya ya fedha za umma na kitu hichi lazima tukikemee. Katiba ijayo isitoe nafasi kwa rais wa nchi kuwa kiongoz wa chama cha siasa.

Ndio naondoka hapa furahisha.
Njano5.
M4C
0784845394

Hapo mwishoni ndipo umetoa jibu. Ni ngumu sana kutenganisha hizi ziara. Rais hata akienda kwenye shughuli za chama akiwa kama mwenyekiti bado anakuwa na ni rais na rais kama taasisi huwezi kuiacha ati kwa kuwa iko kwenye shughuli za chama. Hivyo basi ni vyema hizi kofia zikatenganishwa kwa mujibu wa katiba hasa katika nchi zetu hizi za dunia ya tatu.
 
Hata akifanya ziara ya chama kama rais bado katiba inampa nguvu hauwezi kutenganisha.
 
Hata akifanya ziara ya chama kama rais bado katiba inampa nguvu hauwezi kutenganisha.
Ebwana naona skandali ya sembe sasa mmehamishia kumaji,ile meli ni ya kinana ama vp?
 
Hata akifanya ziara ya chama kama rais bado katiba inampa nguvu hauwezi kutenganisha.

Kuna meli yenu iliyokuwa imebeba sembe imekamatwa huko Italy. Muwapatie block ya gas ili muikomboe hiyo meli kama daddy alivyokuja kukukomboa China..
 
wewe unafikiri kwa nini watz wengi ni maskini?..Ni huu uozo wa kujikita kwenye chama zaidi kuliko maslahi ya walio wengi.
 
Moja ya mambo ambayo yanayoniudhi sana kuhusu chama changu cha CCM ni huu ujinga na Uhuni.
Ziara ya kiserikali na hapo hapo mambo ya Ukada tunaweka ili iweje?

Ipo siku na sisi tutakuwa wapinzani na hapo cha moto tutakiona.
 
Nilionesha kushangaa kwangu
mapema kwa kuwana vijana wa green guard kwenye mkutano wa hadhara wa
Kikwete kama rais.

Wakati nikiwa mshangao bado niko nao katika fikra zangu, nikashikwa na
bumbuazi pale viongoz wa CCM wa mkoa wa mwanza walipotumia hadhara ya
kiserikali kupokea vijana waliorudisha kadi,,, kuna kitu nimejifunza.

Si kingine,,CCM haina ubavu wa kuitisha mkutano wa hadhara Mwanza na
kujaza watu kias kam kile, hivyo uongoz wa CCM JIJI la mwanza wakatumia
mwanya huo kufanya siasa na huku wakijua kuwa mkutano ule umegharamikiwa
na fedha za umma.

Haya ni matumizi mabaya ya fedha za umma na kitu hichi lazima tukikemee.
Katiba ijayo isitoe nafasi kwa rais wa nchi kuwa kiongoz wa chama cha
siasa.

Ndio naondoka hapa furahisha.
Njano5.
M4C
0784845394

naona unajaribu kupotosha lakini hutafanikiwa. wakati wa ziara yake mkoani Mwanza, Rais JK ambaye pia ni mwenyekiti wa ccm alitembelea pia makao makuu ya chama ya mkoa ambapo ndipo zoezi la kugawa kadi kwa wanachama wapya lilifanyika
 
wewe unafikiri kwa nini watz
wengi ni maskini?..Ni huu uozo wa kujikita kwenye chama zaidi kuliko
maslahi ya walio wengi.

kwani chama kinachoshinda si ndo kinaunda dola? kwa hiyo unatenganishaje mwenyekiti wa Chama ambaye ndiye Rais wa nchi. hivi utatenganishaje Mbowe katika nafasi yake ya mwenyekiti wa chadema na mmiliki wa freemedia
 
Naamini siku CCM ikiondoka madarakani itafilisika hapo hapo kwa vile karibu kila kitu wanachomiliki ni cha umma. Jengo la makao makuu mkoani Tanga lilipojengwa pamoja na uwanja wa mkwakwani niliuchangia 1975 nikiwa na miaka 10 kwa vile chochote tulichonunua mwaka ule mkoani Tanga kiliongezwa kiasi Fulani kwa ujenzi huo na maandalizi mengine ya Miaka 21 ya TANU. hadithi ni hiyo hiyo kila mahali. Hili la Mwanza ni marejeo tu ya wizi ulioanza tangu 1992 chama hiki kilipomilikishwa mali zilizozalishwa na umma kwa miaka 30!
 
mbinu kama hiyo waliitumia hata mbeya alipokuja mwenyekiti wa umoja wa wazazi taifa wakawakokota watu waliochoka na kuwapa sh 10000 na kadi feki wakatangaza wameibomoa mbeya!bada ya dakika chache wale jamaa wakatoa siri.hakika ccm wamekwisha!
 
naona unajaribu kupotosha lakini hutafanikiwa. wakati wa ziara yake mkoani Mwanza, Rais JK ambaye pia ni mwenyekiti wa ccm alitembelea pia makao makuu ya chama ya mkoa ambapo ndipo zoezi la kugawa kadi kwa wanachama wapya lilifanyika

Mkuu, sasa hapo mleta habari amepotoshaje?Kama alikwenda kwa ziara ya kiserikali kwanini asiende pia kutembelea na makao makuu mkoa Mwanza ya CHADEMA,CUF,NCCR,nk?

Nadhani hoja ingekuwa ni ugumu wa kutenganisha kofia mbili alizonazo:Rais na Mwenyekiti wa CCM Taifa,katiba ya sasa haimzuii kufanya yote mawili kwa wakati mmoja--shughuli za kisiasa na kiserikali.
 
Nilionesha kushangaa kwangu mapema kwa kuwana vijana wa green guard kwenye mkutano wa hadhara wa Kikwete kama rais.

Wakati nikiwa mshangao bado niko nao katika fikra zangu, nikashikwa na bumbuazi pale viongoz wa CCM wa mkoa wa mwanza walipotumia hadhara ya kiserikali kupokea vijana waliorudisha kadi,,, kuna kitu nimejifunza.

Si kingine,,CCM haina ubavu wa kuitisha mkutano wa hadhara Mwanza na kujaza watu kias kam kile, hivyo uongoz wa CCM JIJI la mwanza wakatumia mwanya huo kufanya siasa na huku wakijua kuwa mkutano ule umegharamikiwa na fedha za umma.

Haya ni matumizi mabaya ya fedha za umma na kitu hichi lazima tukikemee. Katiba ijayo isitoe nafasi kwa rais wa nchi kuwa kiongoz wa chama cha siasa.

Ndio naondoka hapa furahisha.
Njano5.
M4C
0784845394



Mkuu,hujachelewa.Maoni haya ya kutenganisha kofia mbili kwa rais kutochanganya shughuli za kiserikali na zile za kisiasa, zipeleke kwa wakusanya maoni ya katiba mpya.
 
Nilionesha kushangaa kwangu mapema kwa kuwana vijana wa green guard kwenye mkutano wa hadhara wa Kikwete kama rais.

Wakati nikiwa mshangao bado niko nao katika fikra zangu, nikashikwa na bumbuazi pale viongoz wa CCM wa mkoa wa mwanza walipotumia hadhara ya kiserikali kupokea vijana waliorudisha kadi,,, kuna kitu nimejifunza.

Si kingine,,CCM haina ubavu wa kuitisha mkutano wa hadhara Mwanza na kujaza watu kias kam kile, hivyo uongoz wa CCM JIJI la mwanza wakatumia mwanya huo kufanya siasa na huku wakijua kuwa mkutano ule umegharamikiwa na fedha za umma.

Haya ni matumizi mabaya ya fedha za umma na kitu hichi lazima tukikemee. Katiba ijayo isitoe nafasi kwa rais wa nchi kuwa kiongoz wa chama cha siasa.

Ndio naondoka hapa furahisha.
Njano5.
M4C
0784845394
Sijui kama ni mzima kweli au unawaza kutumia nini kwani jk ni mwenyekiti wa chama gani nadhani imekuuma sana mkuu.
 
naona unajaribu kupotosha lakini hutafanikiwa. wakati wa ziara yake mkoani Mwanza, Rais JK ambaye pia ni mwenyekiti wa ccm alitembelea pia makao makuu ya chama ya mkoa ambapo ndipo zoezi la kugawa kadi kwa wanachama wapya lilifanyika

Ww ni pimbi sana tumbo ndyo linakusumbua ww dogo....kama mleta mada anapotosha na ww kalete habar yko syo unarukia za wengine na kuleta uharo wako
 
Back
Top Bottom