Kikwete: Tanzania itaendelea kuunga mkono Zimbabwe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete: Tanzania itaendelea kuunga mkono Zimbabwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, May 25, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,297
    Likes Received: 14,536
    Trophy Points: 280
    [h=6]Rais JAKAYA KIKWETE amesema kuwa Tanzania itaendelea kuunga mkono kwa dhati jitihada za Zimbabwe katika kutafuta muafaka wa kudumu wa kisiasa na daima itaendelea kushikamana na wananchi wa Zimbabwe katika jitihada hizo[/h]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,297
    Likes Received: 14,536
    Trophy Points: 280
    Matamko mengine bora mtu ukaushe tu akma hujui kinachoendelea ....mtu na akili zako timamu unamsapoti Mugabe...
     
  3. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Searching...
     
  4. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,851
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Mugabe ni kidume wa marais wote Africa. Hasujudu kwa mashoga ili apewe mlo kama ilivyo kwa wengine.
    .
     
  5. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,687
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sa atamungaje mkono mugabe wakati kila sku anashinda kwa maadui wake,. Hapo sjamwelewa kidogo jk,.
     
Loading...