Kikwete na wazee wa CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete na wazee wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngalikihinja, Apr 22, 2012.

  1. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,868
    Likes Received: 3,139
    Trophy Points: 280
    Kwa nini JK huwa anaongea na wazee wa CCM kwa masuala ya Taifa badala ya kuongea na wananchi wote? Na hao wazee wa CCM huwa anaongea nao au huwa anaongea kama yupo kwenye TV?
     
  2. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Angalau anheongea na wazee wastaafu wa East Afrika ningemuelewa.
     
Loading...