Kikwete na ahadi za uongo jimboni kwa Kilango

Kikwete na ahadi za uongo jimboni kwa Kilango

bangusule

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Posts
456
Reaction score
567
wakati wa kampeni za Uraisi na Ubunge Kikwete pamoja na kuonywa na ana kilango alitoa ahadi ya kuijenga kwa lami barabara ya mkomazi-ndungu-gonja-same. mpaka dakika hii hakuna hata gari la kifusi lililoonekana katika barabara hiyo.

wananchi wa same-mashariki ni bora wakabahatisha kwa mgombea mwingine wa uraisi lakini siyo huyu Kikwete. tatizo linakuja pale mbunge wa same-mashariki, pamoja na mumewe mzee malecela, wanapoendelea kumpigia kampeni Kikwete achaguliwe vipindi viwili.

KIKWETE AMETULAGHAI SAME-MASHARIKI NA TUNAMSIHI MBUNGE WETU ANA KILANGO MALECELA ASIMUUNGE MKONO MWAKA 2010.
 
Back
Top Bottom