Kikwete kwa maranyingine tena na serikali tatu.

Kikwete kwa maranyingine tena na serikali tatu.

Rais we2 tusimlaum cz hajitambui!pind walioba anakabidhi mawazo ya wananch alopongezwa kuwa amefanya kaz nzr lkn baada ya kutaamak kuwa matakwa ya wananch hayamatch na interest zake na wafuas wake pia ndo akaibuka na hoja za uongo il kukidh matakwa yake na ya wafuas wake (ni maskitko makibwa sana)
 
unaposema akwimu za tume zimeokotwa kigoma je kigoma wao sio wananchi?

CCM wanawadharau watu wa kigoma kwa sababu inajua jinsi wale watu walivyo wepesi wa kudanganyika, ni watu simple sana kutapeliwa na kusaliti wenzao.Kwa hiyo ccm hainaga imani na gayz from KG.
 
Aache porojo.Tulishamskia akisema hayo. Ni madudu yao na hawezi kwenda kinyume chake japo rohoni anajua anachokisema sii kweli. Uongo wa nani? Kwa nini hakuwarudishia walipokabidhi rasimu kwake akawaambia wakaongeze hiyo idadi ya watz wanaotaka serikali tatu? Lisu is always right.
 
Takwimu za tume zimeokotwa kigoma na manzese siyo za wananchi.

Kama rasimu si sahihi bunge aliunda la nini ?Yale yale tarakimu dola laki tatu herufi dola laki mbili na wapokea hiyo hundi na kuisifia ipo sawa. Aache unafiki arudishe gharama zote.
 
Aache porojo.Tulishamskia akisema hayo. Ni madudu yao na hawezi kwenda kinyume chake japo rohoni anajua anachokisema sii kweli. Uongo wa nani? Kwa nini hakuwarudishia walipokabidhi rasimu kwake akawaambia wakaongeze hiyo idadi ya watz wanaotaka serikali tatu? Lisu is always right.

kweli we ni mfa Maji! endeleza tu hayo mahaba na lisu kwani kwako ni kama malaika!
 
Kama rasimu si sahihi bunge aliunda la nini ?Yale yale tarakimu dola laki tatu herufi dola laki mbili na wapokea hiyo hundi na kuisifia ipo sawa. Aache unafiki arudishe gharama zote.

tume iliundwa kukusanya maoni sahihi kutoka kwa wanaichi na wala si kupendekeza kitu ambacho hakina mtazamo wa wengi!
 
Rais we2 tusimlaum cz hajitambui!pind walioba anakabidhi mawazo ya wananch alopongezwa kuwa amefanya kaz nzr lkn baada ya kutaamak kuwa matakwa ya wananch hayamatch na interest zake na wafuas wake pia ndo akaibuka na hoja za uongo il kukidh matakwa yake na ya wafuas wake (ni maskitko makibwa sana)

endelea kusikitika tu!
 
Aache porojo.Tulishamskia akisema hayo. Ni madudu yao na hawezi kwenda kinyume chake japo rohoni anajua anachokisema sii kweli. Uongo wa nani? Kwa nini hakuwarudishia walipokabidhi rasimu kwake akawaambia wakaongeze hiyo idadi ya watz wanaotaka serikali tatu? Lisu is always right.
 
Hutu ni mnafiki mkubwa na ndiye alotungiwa nyimbo ile KIGEUGEU
 
Sawa mkuuu

Shukran sana

Takwimu za tume zimeokotwa kigoma na manzese siyo za wananchi.

Ukiitambua Tanganyika nini utanufaika?

Unamatatizo makubwa sana,mnapenda kupoteza mda na nguvu nyingi kwa mambo yasiyo na faida.

Mh.Rais anastahili pongezi nyingi kwa mawazo na ushauri wake mzuri na wakizalendo,wanao mbeza wana matatizo!

haya utaifa wako ni MTANZANIA piga maendeleo kijana usipoteze mda na nguvu nyingi kwa faida ya wanasiasa wachache

Nakumbuka Kikwete aliipokea Rasimu hii kwa mbwembwe na kuisifia sana Hii Tume siku ile, Je alikuwa aiaiona kabla ya Kuipokea siku Ile? kinachojionyesha hapa Rais hana tabia ya Kusoma vitu mbalimbali na ndio maana aliipopewa aliiweka bila kuisoma na mwisho wa siku akajikuta ameingia kufuata Mkumbo wa akina Lukuvi, Mwigulu, Wasira, Nape, Bulembo, Kinana na wengineo huku yeye kama Mwenyekiti ndio alitakiwa awe wa kwanza kukiona hicho wanachokipinga kwa hiyo kwa makosa haya tunarudi nyuma kwenye kauli ya MNYIKA BUNGENI.
pia kwa hiki mnachokiandika humu kwa hiyo hii Rasimu ni BATILI hivyo hata hilo Bunge maalumu ni BATILI kwa kuwa linajadili Rasimu iliyo BATILI.
 
Mwenzenu kapewa tuzo nyie mnamwonea gere ------ wa watu bure ..wazee wa ngomani mnataka awafanyie nini kama mpaka Znz jeshi linasuppress uhuru wa maoni na kukusanyika kikatiba?

Si mmemwona anamkosoa Lissu kumsema Nyerere? kwani mmemwona akimkemea Lukuvi juu ya tamko lake la jeshi kuchukua nchi??? jiulize.
 
xaxa namuelewa Mkosamal aliposema huyu mshkaj n kigeugeu mana cku anakabidhiwa rasimu alisema mwnyew ripot ya tume iheshimiwe koz n mawazo ya wananch na hicho kilichoandikwa ndo wanachotaka,,,,xaxa hapa anageuka tena,,,,anaposema tume haina ushahid kuwa watanzania wanataka serkal tatu yy ana ushahid kuwa wanataka serkal mbili????,,,,akili za kuambiwa zina tabu xana!!!
 
Mr Dhaifu...huyu mtu wa kumuhurumia sijui hata alipokuwa mwanafunzi ufaulu wake ulikuaje!!!

I am sure alikuwa mtu wa kusupplement tu!! Kama bado wanang'ang'ania kuwa hizo takwimu hazioneshi kuwa wananchi wanataka serikali TATU kwanini basi wanataka kuendelea na baraza la katiba lenye rasimu wasioitaka? The most rational decision should be to disband the CA and go for a national referendum where the people will decide whether they want the union or not and if they do want the union, what structure of the union they would prefer. To continue with the CA under the present circumstances is just to waste tax payers money unproductively. Nyie magamba, you better put our national interests first and not your fat vitambis!!
 
majanga! hakika ulikua mzuri,jaribu kulinganisha na wako halafu toa jibu

GPA ya mwisho inayokaribia na failure huwa ngapi Mkuu? Ndo alivyo-perform! Eti naye kasoma uchumi!!
 
Kama rasimu si sahihi bunge aliunda la nini ?Yale yale tarakimu dola laki tatu herufi dola laki mbili na wapokea hiyo hundi na kuisifia ipo sawa. Aache unafiki arudishe gharama zote.
kama rasimu ni sahihi
bunge aliita la nini?.ni wazi kuwa rasimu haikua 100% sahihi na ndo maana likawepo bunge la kuijadiri.
 
Hivi zikipigwa kura za watanzania waamue wanataka serikalingapi wale wa serikali tatu wakashinda si ata dhariirika zaidi kikwete? mboa anashindwa kutumia busara?
 
Back
Top Bottom