Kikwete kuweka rekodi mbili mpya ya kihistoria

Kikwete kuweka rekodi mbili mpya ya kihistoria

Povu la nini?! Au mnamuonea wivu mwenzenu kuweka rekodi zake!, tayari ana rekodi ya chini ya uongozi wake serikali za mitaa kibao ziko upinzani
 
Mh...jk Amejitahidi sana swala la bara bara dar zikiisha naamin foleni itapungua sana, kwa hilo anahitaji pongezi.
 
Mwenyekiti wa ccm jakaya kikwete anatarajia mwishoni mwa mwaka huu kuweka rekodi mpyaa kabisa tangu kuwepo kwa nchi hii. Rekodi ya kwanza ni ile ya kuwa mwenyekiti wa kwanza wa chama cha mapinduzi kikiwa chama upinzani. Na rekodi ya pili ni atakuwa rais mstaafu wa kwanza hapa tanzania kuwa mwenyekiti wa chama cha upinzani.
Hongera kikwete kwa rekodi ya kipekee tofauti na marais waliokutangulia.

How about being a guest of Fatou Bensouda?
 
Katika kushindana hakuna anae sema anaenda kushind bali kikosi kilicho sajili viziri ndio kinapewaga nafasi kubwa ya kuondoka na ushindi chadema wamesajili ukawa ambao niwachezaji wazuri sana je?ccm mmemsajili nani na kikosi naona dalili zote za kubomoka? Huku mbowe kule slaa hapa mbatia kati lipumba winga lissu mkoba mnyika nakumbia lazima watagge
 
Aliondoka gadaf wa libya na sadam hussein wa iraq ishindikane kwa ccm .ogopa wanaume wakizidiana kiuchumi .hakuna ccm mwenye uwezo wakujenga jamii oliyo sawa nchini..
 
Mwenyekiti wa ccm jakaya kikwete anatarajia mwishoni mwa mwaka huu kuweka rekodi mpyaa kabisa tangu kuwepo kwa nchi hii. Rekodi ya kwanza ni ile ya kuwa mwenyekiti wa kwanza wa chama cha mapinduzi kikiwa chama upinzani. Na rekodi ya pili ni atakuwa rais mstaafu wa kwanza hapa tanzania kuwa mwenyekiti wa chama cha upinzani.
Hongera kikwete kwa rekodi ya kipekee tofauti na marais waliokutangulia.

Ushamuona daktari maana wewe una matatizo ya akili nawaomba ndugu zako wakusaidie ili usifikie hatua ya kuvua nguo
 
Aliondoka gadaf wa libya na sadam hussein wa iraq ishindikane kwa ccm .ogopa wanaume wakizidiana kiuchumi .hakuna ccm mwenye uwezo wakujenga jamii oliyo sawa nchini..

Kwa mantiki hiyo hakuna wanawake wanaharakati wanaoweza kuleta mapinduzi YA kidemokrasia katika nchi hii?
 
Kwenye draft kuna move inaitwa "ku force King".

Ndiyo hii sasa.

Angalia usije kuliwa mpaka nyuma.
 
Mpaka mje muitoe CCM madarakani, itabidi muongeze juhudi. Sio kuongea tu mitandaoni, huwezi kuwa na tume ya uchaguzi chini yako halafu upoteze uchaguzi. Hayo mambo aliambiwa Kaunda na Nyerere wakati aliposusa kula akiwa jela.

Sasa hayo maneno ya Nyerere ni ya busara kweli?!
 
Sasa hayo maneno ya Nyerere ni ya busara kweli?!
Yanaweza yasiwe ya busara kwako, ila kwa wengine yanaweza yakawa ya kuzingatia. Usipende maneno matamu, penda yenye ukweli.
 
Tanzania bila ccm inawezekana ,tatizo watanganyika wengi wanafikra za mgando kama ninyi mliopost negative kuhusu upinzani kwenye huu Uzi,ki ukweli Mimi hata upinzani wasimamishe jiwe Mimi nitalipigia kura jiwe.
 
How about being a guest of Fatou Bensouda?

Akitaka kuubadili ukweli lazima awe mgeni wa fatou, kumbuka ukweli haubadiliki hata kama unalazimishwa
 
vikao vya chama atakuwa anaendeshea jela. kikwete lazima afungwe.
 
Mnaumwa magonjwa ya akili ninyi mnaodhani kuwa wakati wa kuiondoa CCM umefika poleni. Mtaisoma namba
 
Tanzania bila ccm inawezekana ,tatizo watanganyika wengi wanafikra za mgando kama ninyi mliopost negative kuhusu upinzani kwenye huu Uzi,ki ukweli Mimi hata upinzani wasimamishe jiwe Mimi nitalipigia kura jiwe.

We bandu bandu inaonekana kuwa una akili za mgando, huwezi kutoa kura yako kwenye jiwe hata aibu huna wewe.
 
Back
Top Bottom