Kikwete Kuongezewa Muda wa Utawala

TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
4,721
Points
2,000
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
4,721 2,000
Mwenyekiti wa NLD, Dk Makaidi alisema zipo dalili na ushahidi kuwa uchaguzi ukifanyika mwaka huu CCM itang'olewa madarakani na kwa kulijua hilo, Serikali inafanya kila njia ili kuahirisha uchaguzi usifanyike mwaka huu.

"Kubadili Katiba ya sasa kwa lengo la kuahirisha uchaguzi mkuu wa Oktoba mwaka huu sio tu kutaathiri misingi muhimu ya Katiba ya sasa, bali pia kutaathiri amani ya nchi yetu. Tumeona kinachoendelea Burundi baada ya Rais Pierre Nkurunzinza na chama chake kuamua kujiongezea muda wa kutawala nchi hiyo," alisema.

"Tumeona yanayoendelea Jamhuri ya Kidemokrasia ya Conga (DRC) baada ya Joseph Kabila kutaka kufanya hivyo, Kikwete na wana-CCM wenzake wasitake kuiingiza nchi yetu katika majanga yasiyokuwa na sababu," alisema.

Chanzo: MCL
 
I

Ilungu

Senior Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
195
Points
0
I

Ilungu

Senior Member
Joined Apr 11, 2015
195 0
Lakini kama muda unaongezwa kidogo kama miaka miwili au mitatu hivi ili kukamilisha ahadi zake na kuweka mambo ya nchi sawa sioni tatizo
 
mjukuum

mjukuum

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2014
Messages
5,152
Points
2,000
mjukuum

mjukuum

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2014
5,152 2,000
Lakini kama muda unaongezwa kidogo kama miaka miwili au mitatu hivi ili kukamilisha ahadi zake na kuweka mambo ya nchi sawa sioni tatizo
Ww huwezi kuona tatzo maana mwenyewe ni tatzo pyuuuuuufu
 
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
4,721
Points
2,000
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
4,721 2,000
Umesoma vizuri paragraph ya pili na kutafakali kidogo?


Lakini kama muda unaongezwa kidogo kama miaka miwili au mitatu hivi ili kukamilisha ahadi zake na kuweka mambo ya nchi sawa sioni tatizo
 
I

Ilungu

Senior Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
195
Points
0
I

Ilungu

Senior Member
Joined Apr 11, 2015
195 0
Unajua ni swala la watu kuamua na kukubaliana tu jamani. Kwa mfano ikigundulika ahadi walizotoa hazijakamilika na muda ndo huu unayoyoma. Sasa wakiomba tuwasubiri kidogo wakamikishe ahadi zao kuna ubaya gani? Nchi si ipo tu? Hata kama kama wakipewa miaka mitatu ili wafanye final touches kuna shida?
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,558
Points
2,000
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,558 2,000
Kuruhusu huyu bwana kuendelea hata siku moja baada ya muda wake ni kukaribisha machafuko kwani mafisadi ndio watakuwa wanamalizia lala salama ya kutuibia!!
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,998
Points
2,000
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,998 2,000
Lakini kama muda unaongezwa kidogo kama miaka miwili au mitatu hivi ili kukamilisha ahadi zake na kuweka mambo ya nchi sawa sioni tatizo
Hakujua na usomi wake wa BA Economics na honorary doctorate kuwa ahadi alizokuwa anatoa hazitekelezeki ndani ya kipindi chake kikatiba.
 
boyfriendy

boyfriendy

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2012
Messages
1,984
Points
2,000
boyfriendy

boyfriendy

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2012
1,984 2,000
Unajua ni swala la watu kuamua na kukubaliana tu jamani. Kwa mfano ikigundulika ahadi walizotoa hazijakamilika na muda ndo huu unayoyoma. Sasa wakiomba tuwasubiri kidogo wakamikishe ahadi zao kuna ubaya gani? Nchi si ipo tu? Hata kama kama wakipewa miaka mitatu ili wafanye final touches kuna shida?
Kwani waliopita walitimiza ahadi zao zote? Nyerere mwenyewe hakuweza kutimiza yote...na hiyo miaka mitatu ikiisha hajakamilisha utamuongeza mingapi tena
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,414
Points
2,000
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,414 2,000
Huyu jamaa ni shemeji yake Nkurunzinza na yuko sympathetic kwa wale magaidi wa FDLR na pia inasemekana ana uhusiano wa kibiashara na Joseph Kabila. Wote hapo wanafanana sitashangaa Kikwete akitaka kujiongezea muda
 
Mchochezi

Mchochezi

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
7,932
Points
2,000
Mchochezi

Mchochezi

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
7,932 2,000
Kuruhusu huyu bwana kuendelea hata siku moja baada ya muda wake ni kukaribisha machafuko kwani mafisadi ndio watakuwa wanamalizia lala salama ya kutuibia!!
Kumbukizi
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
13,835
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
13,835 2,000
Hii thread ukiwauliza Kikwete arudi? Watakuambia Ndiyo. MAGUFULI KIBOKO YAO.
 
Mzalendo92

Mzalendo92

Senior Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
174
Points
195
Mzalendo92

Mzalendo92

Senior Member
Joined Dec 29, 2014
174 195
Mwenyekiti wa NLD, Dk Makaidi alisema zipo dalili na ushahidi kuwa uchaguzi ukifanyika mwaka huu CCM itang'olewa madarakani na kwa kulijua hilo, Serikali inafanya kila njia ili kuahirisha uchaguzi usifanyike mwaka huu.
"Kubadili Katiba ya sasa kwa lengo la kuahirisha uchaguzi mkuu wa Oktoba mwaka huu sio tu kutaathiri misingi muhimu ya Katiba ya sasa, bali pia kutaathiri amani ya nchi yetu. Tumeona kinachoendelea Burundi baada ya Rais Pierre Nkurunzinza na chama chake kuamua kujiongezea muda wa kutawala nchi hiyo," alisema.
"Tumeona yanayoendelea Jamhuri ya Kidemokrasia ya Conga (DRC) baada ya Joseph Kabila kutaka kufanya hivyo, Kikwete na wana-CCM wenzake wasitake kuiingiza nchi yetu katika majanga yasiyokuwa na sababu," alisema.
Chanzo: MCL
Kama itatokea Jpm akaongezewa miaka miwili au mitatu haitakuwa mbaya sana
 

Forum statistics

Threads 1,326,432
Members 509,499
Posts 32,221,770
Top