GE2025 Kikwete: Jitokezeni kwa wingi kupiga kura

GE2025 Kikwete: Jitokezeni kwa wingi kupiga kura

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

DuaZaMama

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2025
Posts
1,882
Reaction score
4,153
Rais mstaafu wa Awamu ya Nne, Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete, leo amemnadi mgombea ubunge wa Jimbo la Welezo, Zanzibar, Bi. Asma Mwinyi, katika mkutano wa kampeni uliofanyika Uwanja wa Hawaii, Jimbo la Welezo, Wilaya ya Magharibi A, Mkoa wa Mjini Magharibi.

Dkt. Kikwete, ambaye alikuwa mgeni rasmi katika mkutano huo, amesema kuwa Chama Cha Mapinduzi (CCM) kimeendelea kuwa chama bora ambacho hutekeleza ilani yake kwa vitendo. Amefafanua mafanikio mbalimbali yaliyopatikana chini ya uongozi wa Rais wa Zanzibar, Dkt. Hussein Ali Mwinyi, kuwa ni ushahidi wa utekelezaji mzuri wa sera za chama hicho.

Aidha, amewataka wananchi waliohudhuria kampeni hiyo kujitokeza kwa wingi tarehe 29 Oktoba mwaka huu kwenda kupiga kura na kuwachagua viongozi wa CCM.

Kwa upande wake, mgombea ubunge Bi. Asma Mwinyi amesema atahakikisha anashirikiana na wananchi katika masuala mbalimbali ya kijamii, kama alivyokuwa akifanya awali. Ameahidi kuendeleza miradi aliyokuwa akiisimamia, pamoja na kugharamia huduma za mazishi katika Jimbo hilo.
 
Maelekezo Maalum kuhusu tarehe 29 Oktoba.

Siku hiyo kazi ni rahisi sana

Viongozi wa CCM tunaishi nao mitaani; Nyumba zao zipo mitaani kwetu, mali zao zipo mitaani kwetu.

Ofisi za CCM zipo mitaani kwetu. Ofisi za Umma nazo zipo mitaani kwetu

VItuo vya kupigia kura vipo mitaani kwetu

Mawaziri, Wabunge na Madiwani tunaishi nao mitaani kwetu, familia zao na ndugu zao tunaishi nao mitaani kwetu

Tukafanye kazi iliyotukuka hiyo Oktoba 29 hadi hawa Mafisadi watuheshimu na wakome kutuchezea na kutuua.

Share na mwenzako
 
Rais mstaafu wa Awamu ya Nne, Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete, leo amemnadi mgombea ubunge wa Jimbo la Welezo, Zanzibar, Bi. Asma Mwinyi, katika mkutano wa kampeni uliofanyika Uwanja wa Hawaii, Jimbo la Welezo, Wilaya ya Magharibi A, Mkoa wa Mjini Magharibi.

Dkt. Kikwete, ambaye alikuwa mgeni rasmi katika mkutano huo, amesema kuwa Chama Cha Mapinduzi (CCM) kimeendelea kuwa chama bora ambacho hutekeleza ilani yake kwa vitendo. Amefafanua mafanikio mbalimbali yaliyopatikana chini ya uongozi wa Rais wa Zanzibar, Dkt. Hussein Ali Mwinyi, kuwa ni ushahidi wa utekelezaji mzuri wa sera za chama hicho.

Aidha, amewataka wananchi waliohudhuria kampeni hiyo kujitokeza kwa wingi tarehe 29 Oktoba mwaka huu kwenda kupiga kura na kuwachagua viongozi wa CCM.

Kwa upande wake, mgombea ubunge Bi. Asma Mwinyi amesema atahakikisha anashirikiana na wananchi katika masuala mbalimbali ya kijamii, kama alivyokuwa akifanya awali. Ameahidi kuendeleza miradi aliyokuwa akiisimamia, pamoja na kugharamia huduma za mazishi katika Jimbo hilo.
Muuaji wa Magufuli aone aibu. Kupiga kura ni kuhalalisha maisha magumu kwa Watanzania. Msako utafanyika kila kona kila uchochoro, ole wake atakayekutwa ana alama ya rangi kwenye kidole. Kidole kitakatwa. Hatuwezi kuendelea kuishi na wasaliti mitaani.
 
Rais mstaafu wa Awamu ya Nne, Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete, leo amemnadi mgombea ubunge wa Jimbo la Welezo, Zanzibar, Bi. Asma Mwinyi, katika mkutano wa kampeni uliofanyika Uwanja wa Hawaii, Jimbo la Welezo, Wilaya ya Magharibi A, Mkoa wa Mjini Magharibi.

Dkt. Kikwete, ambaye alikuwa mgeni rasmi katika mkutano huo, amesema kuwa Chama Cha Mapinduzi (CCM) kimeendelea kuwa chama bora ambacho hutekeleza ilani yake kwa vitendo. Amefafanua mafanikio mbalimbali yaliyopatikana chini ya uongozi wa Rais wa Zanzibar, Dkt. Hussein Ali Mwinyi, kuwa ni ushahidi wa utekelezaji mzuri wa sera za chama hicho.

Aidha, amewataka wananchi waliohudhuria kampeni hiyo kujitokeza kwa wingi tarehe 29 Oktoba mwaka huu kwenda kupiga kura na kuwachagua viongozi wa CCM.

Kwa upande wake, mgombea ubunge Bi. Asma Mwinyi amesema atahakikisha anashirikiana na wananchi katika masuala mbalimbali ya kijamii, kama alivyokuwa akifanya awali. Ameahidi kuendeleza miradi aliyokuwa akiisimamia, pamoja na kugharamia huduma za mazishi katika Jimbo hilo.
Kiherehere
 
Aidha, amewataka wananchi waliohudhuria kampeni hiyo kujitokeza kwa wingi tarehe 29 Oktoba mwaka huu kwenda kupiga kura na kuwachagua viongozi wa CCM.
Kama ni huko visiwani, waendelee watakavyo wao; huku Tanganyika watajitokeza wengi kukataa utwana wanaolazimishwa kuuingizwa.
 
Back
Top Bottom