Kikwete hana haki ya kutuchagulia Rais ajaye

Kikwete hana haki ya kutuchagulia Rais ajaye

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Posts
6,887
Reaction score
3,442
Nimemsikia akijaribu kuelezea kuhusu Rais ajaye,katika mazungumzo anataka kutuonyesha kwamba yeye ndiye anayetakiwa kutupatia Rais wetu mpya tunayetegemea kumpata mwisho wa mwaka huu,Kikwete ameharibu sana nchi yetu na kamwe asifikiri Watanzania wanaweza kumpa nafasi kama hiyo,awaeleze watanzania alichowafanyia tangu 2005 mpaka hii 2015 kabla hajawaza kuchagua mtu wa kumrithi,ni aibu na fedhaha kuchaguliwa Rais na mtu aliyeshindwa Urais,pumzika nenda kijijini katulie tuachie nchi turekebishe ulikoharibu:A S embarassed:
 
kaka uliyoyaeleza ni sahihi kabisa, nilimshangaa sana akisema vile mbele ya watu du watu wana gats. Sidhani kama kuna mtanzania atasikiliza chaguo lake kabisaa hata ccm wenyewe hawawezi kumsikiliza, maana ameonesha uwezo duni sana kwa nchi zote za africa anaweza kuwa wa kwanza toka mwisho.
 
mkuu huyo anataka kuletea dhaifu mwingine anadhani watanzani bado ni wale wa zidumu fikra za mwenyekiti
 
Bora aondoke, hasa ikizingatiwa bado kidonda cha tezi dume hakijapona.
Akakiuguze Msoga.
 
Yaaan angajua jinsi alivyonikera kwa kauli yake ya juzi pale Songea!! anafikiri kuwa bado anapendwa!!! eti atuchagulie rais!!! yeye ni kama nani? udhaifu wake aupeleke huko msoga.

Inabidi wagombea wote wa URAIS mwaka huu wapimwe IQ zao hatutaki tena vilaza.

na yeye anajiona kuwa ni rais bora???? Angejua!!!!
 
Ni jambo la hatari sn kwa kuwa na kiongozi wa nchi wa namna.....mwenyewe hakuna halichofanya kwenye aridhi hii ya tanzania na bado anatoa pendekezo la kumtafuta mtu km yeye.....hapana:shocked:
 
Ila pia hatuambie kuwa ametuibia kwa kiasi gani kuanzia 2005 cause hali ya uchumi ni mbaya sana kwasasa !!
 
Kwani amekuambia anataka kukuchagulia rais ,yeye kafanya alichoona kinafaa na wewe fanya unachoona kinafaa.
 
utakuwa taahira wewe kama huwezi ona Kikwete alichofanya.

Nimemsikia akijaribu kuelezea kuhusu Rais ajaye,katika mazungumzo anataka kutuonyesha kwamba yeye ndiye anayetakiwa kutupatia Rais wetu mpya tunayetegemea kumpata mwisho wa mwaka huu,Kikwete ameharibu sana nchi yetu na kamwe asifikiri Watanzania wanaweza kumpa nafasi kama hiyo,awaeleze watanzania alichowafanyia tangu 2005 mpaka hii 2015 kabla hajawaza kuchagua mtu wa kumrithi,ni aibu na fedhaha kuchaguliwa Rais na mtu aliyeshindwa Urais,pumzika nenda kijijini katulie tuachie nchi turekebishe ulikoharibu:A S embarassed:
 
Watanzania ndio watakaomchagua Rais ajaye na Rais mzuri ni yule asiye na uhusiano na Rais anayeondoka ili kuondoa uwezekano wa kulindana kwa maovu.
Nimemsikia akijaribu kuelezea kuhusu Rais ajaye,katika mazungumzo anataka kutuonyesha kwamba yeye ndiye anayetakiwa kutupatia Rais wetu mpya tunayetegemea kumpata mwisho wa mwaka huu,Kikwete ameharibu sana nchi yetu na kamwe asifikiri Watanzania wanaweza kumpa nafasi kama hiyo,awaeleze watanzania alichowafanyia tangu 2005 mpaka hii 2015 kabla hajawaza kuchagua mtu wa kumrithi,ni aibu na fedhaha kuchaguliwa Rais na mtu aliyeshindwa Urais,pumzika nenda kijijini katulie tuachie nchi turekebishe ulikoharibu:A S embarassed:
 
utakuwa taahira wewe kama huwezi ona Kikwete alichofanya.

Nakuunga mkono kwa sehemu. Kumbuka kutokana na aliyoyafanya hata Makamba aliwahi kusema ye yote atakayepigiwa debe na Kikwete hawezi kuungwa mkono na wananchi. Infact amefanya mengi ikiwa ni pamoja na kumwambia Prince atangaze kuwa jina la rais ajaye liko mikononi mwake na katu hawezi kutoka kaskazini. Kwa kweli amefanya mengi. Hata kusema fedha ya escrow siyo ya umma wakati leo wote walionufaika wanatakiwa walipe kodi ya 30% siyo jambo dogo. Ni taahira tu atashindwa kuyaona haya. Kuwapandisha vyeo wauaji kama Kamuhanda si jambo dogo ati. Kweli amefanya mengi na kwa sababu hiyo sasa anaweza kuweka bayana lile jina alilolisema Prince.
 
Mtake mistake JK ananafasi ya kipekee ya kuamua Rais ajae atoke wapi... Kwanafasi yake kama amiri Jeshi Mkuu, Kwa nafasi yake kama M/kiti wa Chama cha Mafisadi wana budget kubwa ya kununua kura na hata wagombea ... Unless tubadili mtazamo wetu CCM wataendelea kutukilimbita hadi Mwisho wa Dunia ...
Nimemsikia akijaribu kuelezea kuhusu Rais ajaye,katika mazungumzo anataka kutuonyesha kwamba yeye ndiye anayetakiwa kutupatia Rais wetu mpya tunayetegemea kumpata mwisho wa mwaka huu,Kikwete ameharibu sana nchi yetu na kamwe asifikiri Watanzania wanaweza kumpa nafasi kama hiyo,awaeleze watanzania alichowafanyia tangu 2005 mpaka hii 2015 kabla hajawaza kuchagua mtu wa kumrithi,ni aibu na fedhaha kuchaguliwa Rais na mtu aliyeshindwa Urais,pumzika nenda kijijini katulie tuachie nchi turekebishe ulikoharibu:A S embarassed:
 
Back
Top Bottom